CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[CF2.5 - Final] พฤกษาชาติโลหิต VS ก่อกรรม (2-/3)*ปิดโหวต ประกาศผู้ชนะ

Never_Wrath
finel
ฮิเดกิ
MikZ
PoJeaWa LittleGirl
humma54
FARM
zilver0
tounzaba
By~ne
jackkypran
mynamekor
runji
opramama
prim_15505
trio-jam
20 posters

หน้า 5 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5

Go down

[CF2.5 - Final] พฤกษาชาติโลหิต VS ก่อกรรม (2-/3)*ปิดโหวต ประกาศผู้ชนะ - Page 5 Empty Re: [CF2.5 - Final] พฤกษาชาติโลหิต VS ก่อกรรม (2-/3)*ปิดโหวต ประกาศผู้ชนะ

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Wed 15 Feb 2012 - 9:53

ประกาศเสริมๆ

เนื่องจากได้รับแจ้งจาก mynamekor ว่า ช่วงนี้ติดทำโปรเจคยาว และจะสอบในต้นมีนาคม กว่าจะว่างจริงๆก็หลังวันที่ 10 มีนาคม 2555

ทางผมเองพิจารณาแล้วว่า หากยืดเวลาออกไปก็อาจจะส่งผลกระทบต่อผู้ที่เฝ้ารอ CF3 มาโดยตลอด และส่วนตัวเองก็ไม่อยากให้เกิดการเลื่อนออกไปอย่างไม่มีกำหนด

ดังนั้น ผมจึงได้ข้อสรุป(เอาเองว่า) ให้ก่อทำแบบคู่เน คือ ส่งทีหลังได้ แต่ต้องมาเล่าให้ผมฟังว่าเนื้อเรื่องในเทิร์นสรุปนั้นเป็นเยี่ยงไร ดำเนินอย่างไร และจบอย่างไร ทั้งนี้ เพื่อนำไปอ้างอิงในบทสรุปซีซั่นที่ผมจะวาดออกมาก่อนครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

Updated by...หัวหอมนะฮิ
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

หน้า 5 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics