CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่]

แมวดำ'PuNKY
Dark sky
silverknight
Angel_Benten
rangka
classic7
holyfield
meow7tail
Sakura-Kung
mynamekor
kabuto321
ฮิเดกิ
Seishi
Lockman
Deemo
mysecretzz
nutkey
Guncon
yuzuke
faren
pattanakorm
lookyy
crossbear
hana5394
theterm
YunozukaE
vantimiglia
Red_Romanov
siwawuth
totaekuman
prim_15505
PoJeaWa LittleGirl
sweetamy
Livingdead One
Mastershen
nightcat
arkman02
deksodba
Happiiloo_alfie
LinEBaSS
By~ne
PuzZ
ivalrina
Eyrex
trio-jam
49 posters

หน้า 5 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 Empty Re: กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่]

ตั้งหัวข้อ by nutkey Sun 10 Jan 2010 - 9:13

โครโน่

เอ็งไวมากกกก กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 353491
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 Empty Re: กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่]

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sun 10 Jan 2010 - 10:40

ไวโคตรรรร มาอย่างเผาไหม้
/me โดนเจ้พริมเตะ

จะรีบปั่นมาส่งฮับ!
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Dark sky Sun 10 Jan 2010 - 12:26

.........รอบนี่ VS หรือ Nokia (ร่วมมือ)ล่ะงับ
Dark sky
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by lookyy Sun 10 Jan 2010 - 17:42

มีคำถามครับ ผมขอลงรอบสามได้มั้ยครับ ( อ้ากกกก จะสายไปมั้ยหนอ )
lookyy
lookyy
Silver Star
Silver Star

Placement : สถานที่ที่มีแต่สันติและมิตรภาพ

ตั้งหัวข้อ by แมวดำ'PuNKY Sun 10 Jan 2010 - 18:59

โอ้วว เจ๊พริมมาเร็วแ้ท้; w ;

เห็นงานนี้ พูดได้อย่างเดียว...

สมเป็นโครโน่ =w=b+
แมวดำ'PuNKY
แมวดำ'PuNKY
Golden Star
Golden Star

birth : 15/12/1993
Placement : สถานบำบัดจิต

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Sun 10 Jan 2010 - 21:04

มีคำถามครับ ผมขอลงรอบสามได้มั้ยครับ ( อ้ากกกก จะสายไปมั้ยหนอ )

ทันเน้อ.. ลงได้เรื่อยๆ ก่อน14 มกราคม พ.ศ.2553
ช่วงนี้ก็จะเป้นช่วงรอคนวาดปิดรอบสอง กับคนสมัครใหม่รอบสาม

แก้แล้วจ้า พิมพ์ผิดมึนฮา... กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 353491
V
V

แก้ไขล่าสุดโดย totaekuman เมื่อ Mon 11 Jan 2010 - 12:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Sun 10 Jan 2010 - 21:09

^
^
^
เขาถามถึงรอบ 3 รึป่าวฮะ ไม่ใช่ปี 3
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Mon 11 Jan 2010 - 19:42

ชอบบบ ชอบผลงานมากก ซิลเวอร์จัง
รอบสาม เรามาแข่งกันวาดหน้าเหี๊ยกไหม(ฮา..)

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 353491 กอด

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by nutkey Mon 11 Jan 2010 - 19:59

หนุกเเหะ

=w=

บอกตรงๆเบธโหดมากกก

=[]=
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Mon 11 Jan 2010 - 20:13

เบธตัวเล็กแต่ถีบทันย่ากระเด็น...อู้ววว

ไม่ธรรมดา~~~waga
prim_15505
prim_15505
InW
InW

Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten Mon 11 Jan 2010 - 21:08

โอ้ว...Shocked

ใกล้ไม่ได้แฮะแบบนี้
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by kabuto321 Mon 11 Jan 2010 - 21:41

อู้ววววว กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 Fresse

ขอโดนถีบแทนได้ป่ะ กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 353491 กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 915881 กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 584746
kabuto321
kabuto321
Silver Star
Silver Star

birth : 23/12/1991
Placement : หน้าโต๊ะพร้อมหน้าจอหรรษา

ตั้งหัวข้อ by ฮิเดกิ Tue 12 Jan 2010 - 15:25

รู้สึกว่าตั้งแต่ทั่นเบย์ทำการขโมยของจากคอฟฟี่ครานั้น
การขโมยและขูดรีด ได้กลายเป็นเทรนใหม่ของที่นี่ไปแล้ว เหอๆ
/me โดนพี่เบย์งับหัว
อีกสักพักฮิกอาจจะลงด้วยนะเง้อ ของานหลักให้เสร็จก่อนละกัน
ฮิเดกิ
ฮิเดกิ
Golden Star
Golden Star

birth : 16/12/1991

ตั้งหัวข้อ by theterm Tue 12 Jan 2010 - 20:41

รายงานตัวครับผมม
ช่วงนี้เน้ตกาก เซ็งขริงๆเลย TOT

Red_Romanov - โรมานอฟ VS มะลิ - theterm

ฝากตัวด้วยครับบ ท่านโรมานอฟ Very Happy
theterm
theterm
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by desadoria Tue 12 Jan 2010 - 21:30

อ่า...เอ่อ...เห!!!!!!

เชสต้า!!!!!!!!!!!!!!!!

VIP::: Chesta Vs. God DE

อ่าอูว....เอ่อ...อืม....จะพยายามฮะ

รายงานตัวให้รับแซบ ooopp
desadoria
desadoria
Shooting Star
Shooting Star

birth : 16/03/1993
Placement : สิงสู่ต้นไม่ไปเรื่อยๆ

http://desadoria.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Tue 12 Jan 2010 - 21:58

vantimiglia - เชสต้า VS พระเจ้าเด - desadoria

เฮ้ย...คู่นี้มัน...waga!!!!

มันหยดแน่ละก๊าบพี่น้องงงง...อะห้อยยยยยwaga big
prim_15505
prim_15505
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by meow7tail Wed 13 Jan 2010 - 1:51

โอ้วทุกท่านรวดเร็ว ฉับไว ข้าพเจ้าตามไม่ทันจริงๆ ส่งโฆษณาขิมลางไปก่อนล่ะกัน เด่วทำเพิ่มภายหลังจ้า ขออภัยในความเกรียม

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 01-2

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 02-2

กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 03-2

แล้วเจอกัน
meow7tail
meow7tail
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Wed 13 Jan 2010 - 2:28

ประกาศ:
ใครไม่มารายงานตัวก่อนวันที่14 เวลา23.59น. ถือว่าตัดสิทธิ์นะจ๊ะ..

และการจับคู่ก็จะ เปลี่ยนแปลงไปด้วยตามคนที่ไม่มารายตัว เราก็จะเอาคนใหม่
ใส่แทนหรืออาจจะ สลับตำแหน่งกันกับท่านๆแทน

เพื่อไม่ให้ เกิดการตั้งกระทู้ไว้ แล้วทิ้งคู่แข่งให้วาดเอง

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by lookyy Wed 13 Jan 2010 - 6:32

โอ้ท่านเหมียว จู่ๆก็ล้มซ้าแล้วววว กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 973587
ซบอะไรน่ะ หุหุหุ

รายงานตัวตัวครับผม
lookyy
lookyy
Silver Star
Silver Star

Placement : สถานที่ที่มีแต่สันติและมิตรภาพ

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Wed 13 Jan 2010 - 8:40

พอดีเกิดเรื่องๆหนึ่งที่ทำให้ไฟวาดเหลือ0
คอฟฟี่ เมลอน อาจจะได้ถอนตัวจากรอบสาม และCF2
เดี๋ยวจะมาให้คำตอบอีกทีนะ ก่อนที่จะเริ่มแข่งเริ่มๆนี้

ขอบคุณครับ...

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by Red_Romanov Wed 13 Jan 2010 - 13:25

เกือบลืม...

Red_Romanov รายงานตัวฮะ

จะวาดทันมั้ยเนี่ย เห็นไม่มีเดตไลน์
วันเริ่มกระทู้วันที่8+7วัน งั้นถือเป็นวันที่ 15 ละกันนะ
Red_Romanov
Red_Romanov
Golden Star
Golden Star

birth : 12/05/1989
Placement : ศาลเจ้าฟูชิมิอินาริ...

http://red-romanov.deviantart.com/

ตั้งหัวข้อ by vantimiglia Wed 13 Jan 2010 - 13:41

เชสต้ารายตัว...

หรือว่าแวนรายงานตัวไปแล้วหว่า=w="
vantimiglia
vantimiglia
Lucky Star
Lucky Star

birth : 13/01/1911
Placement : ที่ๆเรารักกัน ;w;

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Wed 13 Jan 2010 - 15:28

อู้ว...เนกุ นี่แกทำถึงขนาดนี้แล้วเชียวเรอะwaga
prim_15505
prim_15505
InW
InW

ตั้งหัวข้อ by Meze Wed 13 Jan 2010 - 15:30

rangka พิมพ์ว่า:

ตะแง้ววว เจอ มือเก๋าซะด้วย T T

รายงานตัวครับ กระทู้ตารางการแข่งขัน+แจ้งการจับคู่ [สถานะ : รอบสี่] - Page 5 826166

... มือเ่ก๋าอาราย ??? เคยเห็นเรา CF ที่ไหนมาบ้าง??? เรามันมือใหม่นะ ไอ้เรื่องการวาดภาพนิ่ง หรือภาพประกอบ กับการวาดคอมมิคมันคนละเรื่องกันน้าา ถึงอาจจะวาสวย แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะวาดคอมมิคออกมาดีน่าติดตาม ... ฮาาา ยังไงคราวนี้ก็มาพยายามด้วยกันละกัน ... ยอมรับว่าแรงข้าฝีมือเท่าเทียมกัน ... ก็มีดีกันไปคนละแบบ รวม ๆ แล้วฝีมือเราสองคนก็เบียด ๆ กันนั่นแหละ ...

... เรามาบ่นอะไรนี่ ??? เอ้ออ ใช่แล้ว เรามารายงานตัวนี่นา ฮาาา ...
Meze
Meze
Golden Star
Golden Star

หน้า 5 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน