CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

One piece Film Z ภาคใหม่เดอะมูฟวี่ มาดูกัน

Go down

One piece Film Z ภาคใหม่เดอะมูฟวี่ มาดูกัน Empty One piece Film Z ภาคใหม่เดอะมูฟวี่ มาดูกัน

ตั้งหัวข้อ by upkungja Sat 9 Mar 2013 - 16:45

ภาคนี้นับว่าเป็นภาคที่ดีพอๆ กับ One piece The movie 10 เลยครับ ผม จาก ผมเองอัพ แฟนวันพีชแต่ไม่มาก แต่ภาคนี้มีการเปลี่ยนสไตน์ต่อสู้คือ มุมกล้อง ทำให้ลุ้น มากๆและ มุมทำให้สวยด้วย
ลองไปดูตัวอย่างกันเลยครับผม
upkungja
upkungja
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน