CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนร่วมงานครับ

2 posters

Go down

หาเพื่อนร่วมงานครับ Empty หาเพื่อนร่วมงานครับ

ตั้งหัวข้อ by heahajii Fri 11 Jan 2013 - 11:44

คืออาผมเปิดบริษัท comic ครับ แล้วเนื้อเรื่อง + รายเส้นไปโดนใจเค้าก้อเบย ได้ project มา แต่อยากหาเพื่อนร่วมงานเพิ่ม เป็นนิตยสารรายเดือนครับเอากาตูนไทยอย่างเดียว ได้ค่าจ้างตอนล่ะ 500 บาท กับ 10 เปอเซนของยอดขายรวมเล่ม ตำแหน่งที่ต้องการ
1.คนที่เทพ phto shop ตัดเส้นเฉียบลงสีเนี๊ยบๆ อันนี้ส่วนแบ่งคุณได้คนเดียว ราคาตกลงอีกที
2.คนทำบทเจรจาคือนำplotเรื่องที่ได้มาเกลาเป็นคำพูดที่ okอะ อันนี้พยายามแล้ว ลองลงคำพูดดูแล้วมันแปลกๆ
3.คนวาดต้องการเพิ่มเพราะ 2 คนไม่ทัน design charactor design ฉาก etc
อยากหาเพื่อนร่วมงานที่มีความรับผิดชอบและมีใจรักในการ์ตูนไทยเหมือนกันนะครับ
ป.ล คิดฝันอะไรทำซะดีกว่ามานั่งเสียใจตอนซัก อายุ 50 ว่าทำไมกรูถึงไม่ทำ
อยู่ชลบุรีจะดีมากๆ ครับ ตำแหน่งคนวาดนี้ผมจะส่งตัวอย่างงาน ให้ดูนะครับแล้วดูครับว่ารายเส้นเราไปกันได้ไหมต้องขอดูผลงานด้วยครับ
ติดต่อ ซี ครับ 088-2050423

heahajii
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาเพื่อนร่วมงานครับ Empty Re: หาเพื่อนร่วมงานครับ

ตั้งหัวข้อ by MikZ Sat 12 Jan 2013 - 11:40

นิตยสารรายเดือน.. ชื่อนิตยสารอะไร บริษัทไหนเหรอครับ
MikZ
MikZ
Shooting Star
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน