CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ในนี้มันมีประมาณคนคิดเรื่องประกวดปะครับ

Go down

ในนี้มันมีประมาณคนคิดเรื่องประกวดปะครับ Empty ในนี้มันมีประมาณคนคิดเรื่องประกวดปะครับ

ตั้งหัวข้อ by seedskil Mon 4 Apr 2011 - 9:47

ไอ้ผมรึก็อยากเขียนนะชอบด้วยแต่ฝีมือมันไม่เอาอ่าวจริงๆน่ะ ถ้าเขียนขำๆกันเล่นพอได้ แต่ประกวดใครไม่ได้อ่ะ แต่ถ้าเรื่องน่าจะพอไหวแต่งได้ แล้วถ้าใครอยากจะหาคนคิดเรื่องให้จะมาจับคู่กะผมก็ได้น่ะ คุยเหมือนเก่ง 555 ติดต่อ seedskill@hotmail.com

seedskil
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน