CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ

By~ne
Formthejok
fung0001
narinlover
O+Pan
mizuka000
10 posters

Go down

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Empty สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ

ตั้งหัวข้อ by mizuka000 Sun 24 Oct 2010 - 14:00

สวัสดีเจ้าครับ ผมชื่อ mizuka ชื่อเล่น เบิร์ด ปกติเขาเเนะนำอะไรกันบ้างนะ
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวฝากงาน
ด้วยนะเจ้าครับ ขอบพระคุณครับ
ป.ล.ยังไถ้มีคำแนะนำเเถมด้วยจะขอบพระคุณอย่างสุงนะครับ จะได้เอาไปปรับปรุงเพิ่มครับ สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ 826139

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Surara+sk

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ R+sk+31

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Yumi+wcr+700

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Pc+1

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ 20100905

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Lala

mizuka000
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Empty Re: สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ

ตั้งหัวข้อ by O+Pan Sun 24 Oct 2010 - 15:34

อร๊ายยยย ชอบเด็กม.ต้น ผูกคอซองเหมือนกันคร้าาา สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ 826139

ชอบบบ
O+Pan
O+Pan
Beginner

http://o-pan.deviantart.com/

สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ Empty Re: สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ

ตั้งหัวข้อ by narinlover Sun 24 Oct 2010 - 17:43

Skill โหดมากครับ
narinlover
narinlover
Socialite

birth : 03/01/1987

http://narinlover.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by fung0001 Sun 24 Oct 2010 - 18:20

โอ้ววววววววววว............

สวยมากขอรับ Very Happy
fung0001
fung0001
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Formthejok Tue 26 Oct 2010 - 3:04

สวัสดีครับ คุณเบิร์ด ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดนะขอรับกระผม =w=

แอร๊ยยยยยยยย มาตั้งชมรมเด็ก ม.ต้น คอซองกันเถอะ !!!!

เอ๊ย ไม่ใช่ !!!

สานเส้น + ไฮคอนทราสถมดำ ได้สวยดีครับ ( ชอบสานเส้นมาก งามแท้ๆ )

เอ ...... หากให้แนะนำก็มีแค่ ....... บางรูปนั้น ตัวละครไหล่ยังดูแปลกๆ ฮะ
เหมือนยักไหล่สูงเกินไปหน่อย เช่นผู้ชายในรูปที่ 4 กับสาวน้อยในรูปที่ 6 ครับ

ปล. โดยรวมแล้ว เส้นสวยฮับ แต่อยากดูงานแบบลงสกรีนหรือคอมมิคจังเลย ( ฮา )
Formthejok
Formthejok
Lucky Star
Lucky Star

birth : 28/04/1991

http://Formthejok.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by By~ne Tue 26 Oct 2010 - 3:22

ผม เนคุง ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ อายุเท่าไหร่ล่ะนี่ Laughing

ฝีมือดีมากครับ จัดว่าสูงเลยทีเดียว
ชอบงานไฮคอนทราสครับ สวยมาก

ภาพดินสอก็ไม่เลวเลยครับ เส้นนิ่งพอดูเลย

ในเมื่อขอให้คำแนะนำ ผมก็จัดให้

สาวน้อยม.ต้น ภาพสีน้ำตัวใหญ่ไปครับ ช่วงลำตัวน่าจะให้แคบกว่านี้ เพื่อเน้นเอวและสโพกของผู้หญิงหน่อยนะฮะ

รูปที่มีนร. ม.ต้นโมเอะอยู่นั้น
เงาเสื้อของผู้ชายด้านหลังเพี้ยนมากๆเน่อ มันดูแข็งเหมือนหินไปเลย
ลองดูจากรอยยับของเสื้อแบบนั้นของจริงแล้ววาดตาม(ลดทอนรายละเอียดด้วย)ดูครับ จะพบจุดต่างทันที

คนที่ยิ้มเหอยจุ๊บๆยกนั่นสาวน้อยคอซองซินะ
(สาวผมดำ วู้วสเป็ก Embarassed ♥) ดูท่าทางเธอจะร้ายนะนี่

รูปล่าสุด สวยมากฮะ รูปนี้ที่เห็นก็มีแค่ไหล่ขวาตัวละครใหญ่กว่าไหล่ซ้ายเน้อ
นอกนั้นน่าจะไม่มีปัญหาครับ รอยยับก็ละเอียดดี...นี่คือเอกลัษณ์เฉพาะตัวรึเปล่านะ Shocked ?
ดวงตาในช่องนั้นสานเส้นได้สุโค่ยมากฮะ TwTb

โดยรวมแล้วไม่ธรรมดาครับ throw out

ปล.ถ้าติแรงไปก็ขออภัยด้วยงับ
แล้วเอารูปมาแปะบอร์ดนี้เรื่อยๆนะครับ ติดตามอยู่เน้อ ชอบมั่กๆ Razz

สู้ๆฮับ!
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by anurakza Tue 26 Oct 2010 - 19:42

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ ครับ

ผมชื่อ อะไรล่ะเนี้ยย T^T งง กับ ตัวเอง ซ่ะ แล้วสิเนี้ยยย

เอาเห๊อะ งาน สวยมากเลยครับ ^^
anurakza
anurakza
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by narinlover Tue 26 Oct 2010 - 19:44

ของเขาดีจริงๆ
narinlover
narinlover
Socialite

birth : 03/01/1987

http://narinlover.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by mizuka000 Tue 26 Oct 2010 - 20:51

อ่า ขอบพระคุณเจ้าครับจะเอาไปปรับดูนะครับ บางอันก็พอรู้ตัวเองอยู่ว่ามันเพี้ยนๆ (ฮา)
ยังไงก็เพื่อการพัฒนาขอบพระคุณเน้อเเละยินดีที่ได้รู้จักครับ
อ่าเห้นมีคนถามอ่ายุ เค้าเเค่ 12เอง ไม่ใช่ละ(โดนทีบ) - - 24ครับ(แก่ฟะลุง)

mizuka000
Beginner

ตั้งหัวข้อ by nutkey Tue 26 Oct 2010 - 20:57

ว้าว ไม่ธรรมดานะนี่ ผมเเก่กว่าคุณอีกนะ >W<
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by anurakza Tue 26 Oct 2010 - 21:05

แก่ ? 555+ นัท ให้ กำลัง ใจ เหรอ

อิอิ งาม มาก เลย แหละครับ หว่า อนาคตข้างหน้าต้องทำได้ ขนาด นี้
anurakza
anurakza
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by eithviepa Fri 5 Nov 2010 - 13:36

โอว ยอดมันจอร์จมาก สวยมากจริงๆสมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ 52600 สมาชิกใหม่เจ้าครับ(mizuka)หลายภาพนิดนึงนะเจ้าครับ 915881
eithviepa
eithviepa
Socialite

birth : 21/10/1988

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Fri 5 Nov 2010 - 16:50

บางรูปยังเห็นอนาโตมี่เพี้ยนอยู่เลยอ่ะคับ แต่ก็ฝีมือเจ๋งมากแล้วล่ะคับ Very Happy

เราพริมนะคับ ยินดีที่ได้รุจัก What a Face
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน