CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[CTS-CF] รอบที่ 4 แอร์มี่ ปะทะ ราลก้า [รอปิดเทิร์น]

Red_Romanov
boonruy123
Angel_Benten
ฮิเดกิ
lookyy
thirasak
PoJeaWa LittleGirl
Seishi
meow7tail
rangka
pattanakorm
mynamekor
trio-jam
17 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

[CTS-CF] รอบที่ 4 แอร์มี่ ปะทะ ราลก้า [รอปิดเทิร์น] - Page 3 Empty Re: [CTS-CF] รอบที่ 4 แอร์มี่ ปะทะ ราลก้า [รอปิดเทิร์น]

ตั้งหัวข้อ by rangka Mon 19 Apr 2010 - 21:22

ขอบคุณ คะแนนโหวตและ คอมเมนท์ของทุกๆ ท่านนะครับ
ขอโทษที่ทำให้เสียเวลา

ผมมีเรื่องจะบอกกับนัท อย่างนึงครับ...
Spoiler:

See u again later...
rangka
rangka
Silver Star
Silver Star

birth : 10/12/1993
Placement : ในโลก แห่ง 2D

http://rangka.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

[CTS-CF] รอบที่ 4 แอร์มี่ ปะทะ ราลก้า [รอปิดเทิร์น] - Page 3 Empty Re: [CTS-CF] รอบที่ 4 แอร์มี่ ปะทะ ราลก้า [รอปิดเทิร์น]

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Sun 25 Apr 2010 - 11:36

ถ้าวาดส่ง ก็อาจจะลงในเม้นนี้ละกันครับ

เพราะนี้ จะเป็นคอมเม้นสุดท้ายที่ผมจะเม้นที่ นี้

เเละจะไม่ไปเสนอหน้าที่ บอร์ดไหนอีกต่อไป

รู้สึกพึงพอใจมากที่ได้พัฒนา ฝีมือที่นี้ ขอขอบคุณทุก ๆ คน

โดย เฉพาะ พี่เเจม ชื่นชอบเป็นการส่วนตัวมาก

ขอบคุณที่สอนผมหลาย ๆ อย่าง

เเต่เนื่องด้วยเหตุผล บ้างอย่างผมจึงต้อง เลิกวาดรูป ซึ่งเป็นงานอดิเรก

ระบายมามากพอเเล้ว รู้สึกดีใจ เเละ อยากขอบคุณอีกครั้งก่อนจากลา ครับ

/me น้ำตาซึม..

ลาก่อนทุกคน
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by ฮิเดกิ Sun 25 Apr 2010 - 17:33

เลิกวาด?........เลิกวาด...จริงๆ....เหรอ?
......คิดว่า...แค่งานอดิเรกจริงๆเหรอ?
..........มันไม่ใช่ของที่นายรักเหรอ?.....แม้จะได้วาดน้อยลง..หรือแทบไม่ได้วาดเลยก็ตาม.....
อย่างน้อย...ขอให้นาย...วาดรูปต่อไปนะ......พยายามต่อไป..อย่าเพิ่งบอกว่าเลิกสิ.....
นายน่ะ...เก่งกว่าฮิกนะ....อยู่ๆบอกว่าเลิกวาด...มันก็.....อยากให้นาย.....วาดรูปต่อไปเรื่อยๆนะ...
.........Leviathan.............................
ฮิเดกิ
ฮิเดกิ
Golden Star
Golden Star

birth : 16/12/1991

ตั้งหัวข้อ by looknamman Sun 25 Apr 2010 - 17:39

เฮ้ยยย พี่ คนมีฝีมืออย่างพี่ทำไมต้องทำแบบนี้ด้วย
ทำไมล่ะครับ มันไม่ใช่สิ่งที่พี่ชอบเหรอ
ล้อกันเล่นหรือเปล่าพี่ คราวก่อนยัง FA ให้ผมอยู่เลย
พี่...เกิดอะไรขึ้นกันแน่.....อย่างน้อยก็บอกเหตุผลทีเถอะ
looknamman
looknamman
Golden Star
Golden Star

birth : 28/06/1995

ตั้งหัวข้อ by rangka Tue 27 Apr 2010 - 18:56

ผมเข้าใจว่า มันคงเป็นเหตุผลที่บอก กับทุกคนไม่ได้

แต่อย่างน้อยก็ อย่าเลิกแบบตีดขาดเลยนะครับ

นานๆ ทีก็วาดมั่ง ผมคิดว่านัท ทำฝีมือมาได้ขนาดนี้...มันก็คง

เป็นสิ่งที่นัท รัก และชอบมัน ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่ ร่วมวาดกับผม

อย่างน้อย....ก็ครั้งสุดท้าย
rangka
rangka
Silver Star
Silver Star

birth : 10/12/1993
Placement : ในโลก แห่ง 2D

http://rangka.exteen.com

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน