CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย

Naoko
koalanui
6 posters

Go down

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Empty เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย

ตั้งหัวข้อ by koalanui Wed 10 Mar 2010 - 15:06

เด็กใหม่ค่ะ ///// แหะๆ มาแนะนำตัว + มาแนะนำคลับใหม่ใน DA (Deviantart )
คือเรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า เราชอบการ์ตูนเรื่อง EXE มาก แต่คลับใน DA มันไม่มีกรุ๊ปของ EXE เลย (ก็แหงล่ะสิ มันเป็นการ์ตูนไทยนี่เธอ ฝรั่งที่ไหนมันจะรู้จัก) ด้วยความที่เราเป็นพวกถือคติว่า "ถ้ามันไม่มีก็สร้างเองซะเลยสิ" ก็เลยไปสร้างกรุ๊ป http://exe-cutional.deviantart.com/ ขึ้นมา ใครที่เล่น DA แล้วโพสรูป EXE ก็ไปจอยกันได้เน้อ

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Kanda04

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Ped02

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Pum

ขอฝากไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ
koalanui
koalanui
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Empty Re: เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย

ตั้งหัวข้อ by Naoko Wed 10 Mar 2010 - 19:29

ยินดีต้อนรับค่า ^ ^
ชอบที่ลงสีผมกานดาจังเลย
Naoko
Naoko
Bronze Star
Bronze Star

เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Empty Re: เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Wed 10 Mar 2010 - 21:36

หวัดดีคับ ผมผีหัวหอม

ปล.ไอดีคุ้นๆ เคยอยู่บอร์ด fly-high รึเปล่าครับ?
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by hana5394 Wed 10 Mar 2010 - 21:42

ยินดีต้อนรับน้าา

ลงสีน่ารักจัง
hana5394
hana5394
Shooting Star

birth : 23/04/1994
Placement : NMB

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng Wed 10 Mar 2010 - 22:03

แล้วจะแวะเข้าไปชมนะครับ เด็กใหม่รายงานตัวค่ะ + ใครที่เล่น DA แล้ววาดรูป EXE ช่วยกันหน่อย Icon_biggrin
WanTaLeng
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Thu 11 Mar 2010 - 14:29

อูว สีสันสดใสแสบทรวงในดีจัง

วาว่าค่ะ ยินดีต้อนรับเน้อ

วาดหนุ่มๆตาหวานดีนะ แต่ก็หล่อดีนะ คิกๆ

เอามาลงอีกนะ สวยดีจ้ะ

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by koalanui Thu 11 Mar 2010 - 14:47

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่นค่ะ (ปลาบปลื้ม)
แล้วจะเอารูปมาลงบ่อยๆนะคะ

ตอบที่ถามนะคะ ไม่เคยเล่นบอร์ด fly-high ค่า มันเป็นบอร์ดอะไรเหรอคะ?
koalanui
koalanui
Beginner

ขึ้นไปข้างบน