CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

tare
pui13579
wiliya
porzhia
MikZ
TRipLE
Judas
WanTaLeng
yooooooot
goldfish
black-rayz
wooddy
LunaLoS
Eyrex
Kin@
Tamaota
นายแอปเป
bluearmor
darkindavil
REDmoon
24 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ - Page 2 Empty Re: เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng Wed 15 Oct 2008 - 19:08

เย้ มินท์ มาแว้ววววว cheers ขอบคุงคร้าบ Very Happy
WanTaLeng
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ - Page 2 Empty Re: เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Wed 15 Oct 2008 - 19:12

หุหุหุ วันเดอร์แมนติดที่ 3 ด้วยล่ะ (ที่เหลือปัดทิ้ง) Twisted Evil
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by TRipLE Fri 17 Oct 2008 - 0:10

ชอบ กานดา กับ EXE ครับ
เอ้อ... Holyorder ด้วย

ส่วนผู้หญิง ก็ มินท์ กับ ภัสสร
TRipLE
TRipLE
Silver Star
Silver Star

birth : 21/04/1984

http://triple.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by MikZ Fri 17 Oct 2008 - 11:30

ภัสสร~~~ หนึ่งเดียวในจาย~~ สาวน้อยน่ารักผู้ถูกลืม....
MikZ
MikZ
Shooting Star
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Fri 17 Oct 2008 - 13:39

เรดมูน ก้อบ้าจี้แฮะ เอาซันนี่มาลงอีก
angry
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

birth : 18/03/1992
Placement : โอ๊ะ โอ!!

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Fri 17 Oct 2008 - 22:36

นอกเรื่องนิดครับ
ส่วนคะแนนตอนนี้ก็มี
1.มัจฉา 3 คะแนน
2.วิริยา 7 ,, (อิอิ นำโด่งจ้า)
3.ซันนี่ 1 ,, (แล้วตูเกี่ยวไรด้วยฟร้า~)
4.ไวพจน์ 1 ,, (ไปเลยพันธุกรรมเพิ่มคะแนน ชะอ้าว...ไม่ผ่านเรอะ)
5.วิศนะ 1 ,, (มาซักทีนะไอ้เจ้ากานดา)
6.เป็ด 1 ,, (ยัง 1 เหมือนเดิมแฮะ โธ่วิริยาไปซาแล้น...)
7.กระต่าย 1 ,, (เอ่อ....ชั้นก็วิริยาแหละค่า)
8.วันเดอร์แมน 2 ,, (ว่ะฮะฮะฮะ ได้ 2 คะแนน)
9.เอ็มเพอร์เรอร์โบล 1 ,, (อารายของมันฟร้า~)
10.จอมยุทธจีน 1 ,, (ในที่สุดพวกเราก็ได้ขึ้นบอร์ด)
11.มินต์ 2 ,, (อ้าว....ตายซะเถอะคีย์มาสเตอร์ เอ๋า...ไม่ช่ายเหรอ)
12.กานดา 1 ,, (ทั้งๆที่ตูเป็นพระเอกเนี่ยน๊า)
13.EXE 1 ,, (..............)
14.ภัสสร 2 ,, (ฮือๆ....ไหงเป็นเงี้ย....?)

แล้ววันหลังจะมาเช็คใหม่คร้าบ(มันเยอะจริงๆ)
oh man
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by porzhia Thu 23 Oct 2008 - 12:29

มะมาไม่ทัน *-*
porzhia
porzhia
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by wiliya Sat 25 Oct 2008 - 18:10

วิริยา เอาไป 100 โหวตเลย
wiliya
wiliya
Beginner

ตั้งหัวข้อ by pui13579 Sat 25 Oct 2008 - 19:06

ภัสสร ครับ

(อ้าว!!ไหงภัสสรน้อนจัง เหอๆ เสียดายจริงๆ)
pui13579
pui13579
Socialite

ตั้งหัวข้อ by tare Sat 25 Oct 2008 - 23:12

ตัวละครชายให้...ไวพจน์ บทหลังๆหวังว่าจะเก่งเทพ
ตัวละครหญิงให้...มินท์ ครับ ชอบนิสัยแอ็คทีฟๆ
tare
tare
V.S.O.P.

ตั้งหัวข้อ by gingkrab Tue 28 Oct 2008 - 17:12

กานดา คับ พระเอกในดวงใจ 555

gingkrab
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Formthejok Tue 28 Oct 2008 - 20:40

ขอโหวตให้หนู ภัสสร คร้าบบบบ !!!
Formthejok
Formthejok
Lucky Star
Lucky Star

birth : 28/04/1991

http://Formthejok.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Thu 30 Oct 2008 - 16:45

เย้ๆๆ มีแขก v.i.p. มาเยี่ยมกระทู้ด้วย
อัพโหวตครับ เชิญทัศนา

1.มัจฉา 3 คะแนน ชั้นไม่สนเรื่องพรรคนี้หรอกย่ะ
2.วิริยา 9 ,, แหม~ มัจฉานี่ล่ะก็ เพราะได้ 3 คะแนนอ่ะจิ หุหุ
3.ซันนี่ 1 ,, ตัดตูออกจากชาตเต๊อะ มันเวทนาตัวเองว่ะ ฮือๆ
4.ไวพจน์ 2 ,, เย้ๆ เพิ่มอีก 1
5.วิศนะ 1 ,, รู้มั้ยข้าเป็นใครบังอาจให้แค่ 1 คะแนน เดี๋ยวเจอ"แบล็คดิสทอร์ชั่น"
6.เป็ด 1 ,, อะ...ไอ้เจ้ากานดาาาาาาาาา~~~
7.วันเดอร์แมน 2 ,, ร้ากกก~ ไม่ยอมเปลี่ยนแปลง...ฮื้อฮื้อฮือ เศร้า
8.เอ็มเพอร์เรอร์โบล 1 ,, เอาเห๊อะ
9.จอมยุทธจีน 1 ,, ไม่รู้จะพูดยังไงดี ก็มันแป้กกกก
10.มินต์ 3 ,, ว้ายๆๆ พึ่งได้สกิลใหม่จากมอนฯ ราคางี้แพงชิป
11.กานดา 2 ,, ก็ยังเศร้าอยู่ดี
12.EXE 1 ,, แล้วชั้นจะรอ
13.ภัสสร 4 ,, อ๊าาาาาา~~ เย้ๆ.... 4 แล้วๆ

ปล.คุณกระต่ายโดนยุบคะแนนเป็นของนู๋วิริยาไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ahh
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by gtoff Fri 31 Oct 2008 - 13:54

โหวดให้นางเอกเรื่องนี้(มั้ง) ภัสสร 1 คะแนนเต็มๆครับ
ขอให้วันเดอร์แมนอีกตัว เอ้ย คนนึงด้วยได้ปะ broke back

gtoff
Beginner

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Fri 31 Oct 2008 - 14:10

โหวตให้พระเอกของเรื่อง(มั้ง)
วันเดอร์เเมนงาบ
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

birth : 18/03/1992
Placement : โอ๊ะ โอ!!

ตั้งหัวข้อ by -=IZE=- Sat 1 Nov 2008 - 10:47

โหวตด้วยคนครับบบบบ(มาช้าไปไม๊เนี่ย-*-)

ภัสสร+มินต์เท่าน้านนนนนนนนน haha

ให้ภัสสรเพราะชอบคาแรกเตอร์สาวเรนเจอร์ครับ

ส่วนมินต์ให้เพราะชอบสาวลุยๆ แอคทีฟๆ haha
-=IZE=-
-=IZE=-
Lucky Star
Lucky Star

Placement : <+:อาณาจักรกางเขนแดง:+>

ตั้งหัวข้อ by pui13579 Sat 1 Nov 2008 - 16:12

วิริยา นำขาด ลอยเลย เหอๆ *-*

(เลขสวย ซะด้วย)
pui13579
pui13579
Socialite

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics