CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว )

By~ne
LunaLoS
6 posters

Go down

การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) Empty การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว )

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Tue 8 Sep 2009 - 20:44

การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 1-1
การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 2
การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 3
การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 4
การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 5
การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) 6

To be Continue............

..................................................................................................................

หวังว่า จะมีหน้าเก่า บางคนจำผมได้บ้างนะครับ หลังจากเงียบ... เงียบ .. เงียบ ไปนาน หลายเดือน 555+

ก็กลับมาบอร์ด ครั้งแรก ก็อยากฝากไว้ 1 ตอนครับ แล้วจะเขียนมาใหม่....

ดูแล้วอย่าลืม บอกข้อบกพร่องด้วยนะคร้าบ !!!1
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ขึ้นไปข้างบน Go down

การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) Empty Re: การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว )

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Tue 8 Sep 2009 - 20:46

คือว่า มันเป็น Intro ของ CT มาปรับปรุง ใหม่ หวังว่าคงจะอ่านเข้าใจนะคับ อิอิ
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว ) Empty Re: การต่อสู้ที่หายไป ( นาย Lunalos รายงานตัว )

ตั้งหัวข้อ by By~ne Tue 8 Sep 2009 - 20:51

ถมดำได้โอเคเลยฝีมือไม่เลวงับ

ผมเนคุง ฝากตัวด้วยน่ะ (กลับมาแล้วสินะ...)
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Tue 8 Sep 2009 - 20:55

อืม คุณลูน่า ลองกลับไปที่กระทู้ของ คู้ต่อสู้ของท่านสิ คู้ต้องสู้ขอยอมแพ้ละครับ

(คงจะเป็นเพราะ รอนานแล้วละครับผม)

ไงท่านลองไปคุยกับคู่ต่อสู้ให้เข้าใจนะครับ ว่าจะแข่งต่อเปล่า.........
mynamekor
mynamekor
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by ivalrina Tue 8 Sep 2009 - 21:33

โอ้ว ฟอสซิล......
ivalrina
ivalrina
Lucky Star
Lucky Star

birth : 14/03/1988
Placement : มุมลึกลับที่มองเห็นสาวแว่น

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Tue 8 Sep 2009 - 21:53

อย่า ... ผมมิใช่ฟอสซิล

เรื่องการแข่งผมคุยกับผู้วาด Am แล้วครับ >.<

ตอนต่อไปผมจะใช้คอมแค่ลงคำพูดครับ อยากลอง........วาดโดยใช้แต่ปากกา+ อุปกรณ์เสริมครับ

( ลงตอนนี้ เป็นช่วงวาดหลังจากห่างหายจาก การ์ตูนไปนาน ^ ^ )
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Tue 8 Sep 2009 - 22:03

เออนั่นสิ ดังที่ก่อคุงกล่าว

หายไปนานมั๊กก เลยนะคุณลูน่า

วาว่าจำได้นะเออ เพราะเข้ามาก่อนวาว่าไม่นาน เหอๆ แต่ได้สู้ก่อนวาว่าอะ (แอบเคือง)

ส่วนเรื่องข้อบกพร่อง ไว้ให้สมบูรณ์ครบก่อน เดี๋ยววาว่าสับให้

เหอๆ

สู้ๆจ้า

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Thu 10 Sep 2009 - 18:11

PoJeaWa LittleGirl พิมพ์ว่า:เออนั่นสิ ดังที่ก่อคุงกล่าว

หายไปนานมั๊กก เลยนะคุณลูน่า

วาว่าจำได้นะเออ เพราะเข้ามาก่อนวาว่าไม่นาน เหอๆ แต่ได้สู้ก่อนวาว่าอะ (แอบเคือง)

ส่วนเรื่องข้อบกพร่อง ไว้ให้สมบูรณ์ครบก่อน เดี๋ยววาว่าสับให้

เหอๆ

สู้ๆจ้า

ผมเองครับ Very Happy
ไหน ๆ ท่านลูน่าก็ลงมาเเล้วนะนี่
เรื่องศึกก็เป็นอย่างที่เห็นอะครับ ผมยอมเเพ้ไปเเล้ว
( ก็ไม่เป็นไรอะครับ เอาแอมไปลงรอบสามเเทน ^^ )

ไหน ๆ ท่านก้ลงมาเเล้วก็ขออนุญาติ ติชมหน่อย ก็เเล้วกัน
อนาโตมี่ ( สัดส่วนร่างกาย ) ยังไม่ ok อะครับ เพี้ยน ๆ เยอะเลย
ส่วนเรื่องการถมดำนิ ดูเหมือนจะปิดบังลายละเอียดไปเยอะเลย Very Happy
ฉากต่อสู้ก็ยังดูเเข็ง ๆ ครับ เเต่ลายเส้นก็ดีเเล้วงับ

รอชมท่าน ต่อ ๆ ไปนะครับ
ดีเเล้วที่ ท่าน มาที่ CTS อีกครั้งหนึ่ง ( ทุกคนคิดถึงท่านมากนะครับ รู้ไหม ? )
pattanakorm
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics