CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ

5 posters

Go down

น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ Empty น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ

ตั้งหัวข้อ by probest Wed 24 Jun 2009 - 15:12

ฝากตัวด้วยหน่อ
probest
probest
Socialite

birth : 02/03/1993
Placement : ศาสนจักรแห่งความมืด

ขึ้นไปข้างบน Go down

น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ Empty Re: น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ

ตั้งหัวข้อ by By~ne Wed 24 Jun 2009 - 17:47

ครับ ยินดีต้อนรับฮะ

กระผม เนคุง ฝากตัวด้วยเช่นกัน =w=\
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ Empty Re: น้องใหม่มีอะไรก็แนะนำด้วยคับ

ตั้งหัวข้อ by Moszapro Wed 24 Jun 2009 - 18:23

ดีคร๊าฟ

ผมมอสผู้ช่วยเนคุงคร๊าฟ

ฝากตัวด้วยเน้อออออ

Moszapro
Beginner

birth : 30/06/1994
Placement : บ้านเนคุง(เฮ้ย?)

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Wed 24 Jun 2009 - 18:36

ความจริงเเล้ว..
ไม่ต้องถึงขนาด ตั้งกระทู้บอกก็ได้ครับ ยินดีทุกคนอยู่เเล้วฮับ

ไง ๆ ก็ยินดีต้อนรับนะครับ
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by probest Thu 25 Jun 2009 - 16:21

ทุกท่านบนบอดนี่เปนmasterของข้าน้อย

ฮะๆว่าเข้าไปนั้น
probest
probest
Socialite

birth : 02/03/1993
Placement : ศาสนจักรแห่งความมืด

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Thu 25 Jun 2009 - 19:55

มารอ....อิๆๆ
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ขึ้นไปข้างบน