CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน

5 posters

Go down

ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน Empty ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน

ตั้งหัวข้อ by Zanmato1Gil Fri 8 Jul 2011 - 18:42

ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน 1238720665c00bf4f79030162dedf452cf8b433d
ขอคำแนะนำ ติชมด้วยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดย Zanmato1Gil เมื่อ Fri 8 Jul 2011 - 23:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : แก้รูปจ้า)

Zanmato1Gil
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน Empty Re: ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน

ตั้งหัวข้อ by Zanmato1Gil Fri 8 Jul 2011 - 20:58

ใช้โปรแกรมวาดรูป ช่วยกรุณาติชมด้วยนะเออ

Zanmato1Gil
Beginner

ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน Empty Re: ครั้งแรกกับโปรแกรมวาดรูปครับ หนุกหนาน

ตั้งหัวข้อ by tapana000 Fri 8 Jul 2011 - 21:02

สวยดีนะครับ"เออ" spell ว่าแต่ใช้โปรแกรมอะไรวาดละครับเนีย ahh

[/edit ตอบนะ "เออ" spell อย่าฟัดน้า~~~ huh

tapana000
Silver Star
Silver Star

birth : 02/02/1992

ตั้งหัวข้อ by extrakung Fri 8 Jul 2011 - 23:16

งามครับ ดูเสมอกันทั้งขวาและซ้ายเลยครับ
extrakung
extrakung
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Sat 9 Jul 2011 - 1:17

พูดถึงเส้นก็โอเคดีครับ

แต่ขอดูฝีมือแบบเต็มตัวอีกทีนะครับ เห็นแค่หน้ามันบอกได้แค่เส้นอ่ะ *-*
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Tonmai016 Sat 9 Jul 2011 - 7:21

อืม ไม่ใช่เสมอกันละมั้ง ซ้ายขวาเหมือนกันอย่างกะแกะ ก๊อปมันไม่ผิดหรอก เป็นผม ผมก็ทำ ขี้เกียจวาดเหมือนกัน แต่ อยากให้วาดเต็มๆ ฝึกฝีมือไปก่อนนะ

ปล.อยากใช้โปรแกรมเป็นจัง
Tonmai016
Tonmai016
Silver Star
Silver Star

birth : 13/04/1996
Placement : GespensterDivision

http://tonmai016.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน