CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ

3 posters

Go down

[ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ Empty [ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ

ตั้งหัวข้อ by PochiTaKa Sun 3 Apr 2011 - 3:34

ส่วนตัวตามผลงานตั้งแต่ช่วง Ogre King แล้ว
แต่พอได้อ่าน MSD รู้สึกหลงรักการ์ตูนเรื่องนี้เลยครับ
ขอเป็นกำลังให้ทีมงานด้วยนะครับ ^^

PochiTaKa
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

[ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ Empty Re: [ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ

ตั้งหัวข้อ by MBCarTN Sun 3 Apr 2011 - 20:42

โว้ววว OoO จริงหรอ สงสัยต้องลองเอามาอ่านซะล่ะ อีกผลงานพี่มนตรี กะพี่เอ คิคิ ^^
MBCarTN
MBCarTN
Bronze Star
Bronze Star

[ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ Empty Re: [ไม่แน่ใจว่าถูกห้องหรือเปล่านะครับ] เพิ่งอ่าน MSD จบ ชอบมากเลยครับ

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 Mon 4 Apr 2011 - 19:15

555+ ผมก็ชอบครับ ภาพสวยมาก แต่เนื้อเรื่องผมตรงข้ามครับ
ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่

แล้วก็คาใจกับการวาดปากของพี่มนตรีมาก ไม่รู้มีใครคิดเหมือนผมรึเปล่าวว่าเวลาพี่
เขาวาดปากเป็นรูปสามเหลี่ยมเบี้ยวไปทางขวาแล้วมันคาใจๆยังไงไม่รู้

พูดตามที่คิดครับ อาจจะคิดไม่เหมือนชาวบ้านเขายังไงก็อย่างว่าผมเลยนะมันคาใจน่ะ 555+
lolicon2015
lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

birth : 01/10/1984
Placement : ขี้ข้าคนจ้าง

ขึ้นไปข้างบน