CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกี่ยวกับ เรื่อง Rage อ่ะครับ

2 posters

Go down

เกี่ยวกับ เรื่อง Rage อ่ะครับ Empty เกี่ยวกับ เรื่อง Rage อ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by top27 Thu 10 Mar 2011 - 22:07

จะได้อ่านเล่ม 3 เมื่อไหร่ครับเนี่ย...รอนานจนต้องสมัครสมาชิกเข้ามาถามเนี่ยอ่ะครับ

พอจะมีทางได้อ่านมั้ยครับผม...ขอละ salute

top27
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

เกี่ยวกับ เรื่อง Rage อ่ะครับ Empty Re: เกี่ยวกับ เรื่อง Rage อ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by Kore Tue 15 Mar 2011 - 2:05

เข้ามาตอบให้ช้าไปหน่อย...
ตอนนี้คุณเอนกเค้าก็ยังทำอยู่ครับแต่อาจจะค่อนข้างช้าไปซักหน่อยยยยยยย ประกอบกับว่าเค้าต้องเขียนงานลงใน Horror Hours กับเขียนงานโปรเจ็คด้วย
คาดว่าน่าจะอีกราว 2-3 เดือนนู่นแหละครับกว่า Rage เล่มใหม่จะเสร็จ
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน