CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องของการ Login อ่ะคับ

3 posters

Go down

เรื่องของการ Login อ่ะคับ Empty เรื่องของการ Login อ่ะคับ

ตั้งหัวข้อ by suyokung Sat 25 Oct 2008 - 13:29

คือว่า พอเปิดลิงค์หลายๆหน้า ตัวLogin มันไม่ออนตลอดเหรอคับ

หรือว่าออนได้ตลอด แต่ผมทำไม่เป็น

ไงใครก็ได้ช่วยมาตอบทีนะครับผม
suyokung
suyokung
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/07/1989
Placement : ใต้นภารัตติกาลสีน้ำเงิน

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องของการ Login อ่ะคับ Empty Re: เรื่องของการ Login อ่ะคับ

ตั้งหัวข้อ by Kin@ Sat 25 Oct 2008 - 15:03

ตอนพิมพ์ชื่อล็อกอินให้กดติ๊กในช่อง
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically)
ที่อยู่ข้างใต้
ทีนี้ก็จะล็อกอินทุกครั้งอัตโนมัติแล้วล่ะค่ะ =w=+

ปล. แนะนำให้ใช้กับคอมที่บ้านonlyน่อ
Kin@
Kin@
Golden Star
Golden Star

Placement : แด๊พๆ~ ด้าดี้ดาดีแด๊พๆ~

เรื่องของการ Login อ่ะคับ Empty Re: เรื่องของการ Login อ่ะคับ

ตั้งหัวข้อ by -=IZE=- Sat 25 Oct 2008 - 16:04

ตามที่คินะบอกเลยจ้า~~ haha
-=IZE=-
-=IZE=-
Lucky Star
Lucky Star

Placement : <+:อาณาจักรกางเขนแดง:+>

ขึ้นไปข้างบน