CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ

3 posters

Go down

มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ Empty มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ

ตั้งหัวข้อ by hinamori Sun 7 Sep 2008 - 17:14

มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ ออกเมื่อหร่ายเหรอ เห็นบอกว่าแบ่งเป็นภาคๆ นี่นา ภาคแรกก็จบไปนานแล้ว แบบว่า หายต๋อมไปเลย เมื่อหร่ายออก ตอบด้วย ขอบคุณค่า Very Happy

hinamori
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ Empty Re: มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ

ตั้งหัวข้อ by wiliya Sun 7 Sep 2008 - 17:17

ออ แล้วก็ exe อ่ะค่ะ maker mode ครั้งแรกนู้นนนนนนนนนนนที่รับเปง เพลเยอร์น่ะ ไม่เอาตัวละครที่ได้มาลงหรือคะ (wiliya คนเดียวกะ hinamori) (เอ๋อเอง)
wiliya
wiliya
Beginner

มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ Empty Re: มหาศึก จุติเทพภาค 2 อ่าค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Kore Sun 7 Sep 2008 - 18:31

กรี๊ดด....โดนทวงเพิ่มอีกรายแล้ว

สารภาพแบบไม่กระดากปากเลยครับ Sum_Des2 ผมยังปรับแก้เนื้อเรื่องไม่เสร็จเลยอะ อยากให้อ่านง่ายและสนุกกว่าภาคแรกที่เคยออกไป (เมื่อเช้ายังเพิ่งเอาภาคแรกออกมาอ่านอีกรอบอยู่เลย อ่านเสร็จสิ่งแรกที่ลอยขึ้นมาในหัวคือ"ตูทำอะไรลงไปเนี่ย ทำไมมันอ่านยากเย็นแถมอ่านแล้วเหนื่อยขนาดนี้ฟะ" อายตัวเอง ไม่รู้จะเอาหัวไปมุดหนีตรงไหนดี Sad )

ตอนนี้ก็วาด Send Back ควบไปด้วยขณะแก้เนื้อเรื่องSum_Des2 และคงจะได้ออกก่อนแน่นอน silent
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ตั้งหัวข้อ by darkindavil Thu 11 Sep 2008 - 20:02

ใจเย็นๆครับ ไม่ต้องรีบแต่เร็วๆ(มันต่างกันมั้ยเนี่ย)Question
มีสาวก Sum_Des2 มาอีกคนแล้วแฮะ
รออ่านอยู่นะครับขอมีคุณภาพดีๆกะพอใจแว้ว
ป.ล. ภาคแรกตัวหนังสือเยอะ + กำกวมอะ silent
darkindavil
darkindavil
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : หลุมดำ?

ขึ้นไปข้างบน