CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ

2 posters

Go down

อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ Empty อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ

ตั้งหัวข้อ by amblythe Thu 31 Jan 2013 - 1:08

[b]อยากทราบว่าหนังสือการ์ตูนมีขายที่ร้านนายอินทร์กับซีเอ็ดมั้ยคะ พอดีอยากซื้อเรื่อง Horror มาอ่านค่ะ ^^ Smile

amblythe
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ Empty Re: อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Kore Sun 3 Feb 2013 - 12:43

ผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันว่า Horror Hours มีส่งไปที่สองร้านนี้มั้ย แต่ส่งคำถามไปทางฝ่ายการตลาดให้แล้วครับ ....รอเค้าตอบอีกที
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ Empty Re: อยากสอบถามเรื่องซื้อหนังสือค่ะ

ตั้งหัวข้อ by amblythe Sun 3 Feb 2013 - 22:23

ขอบคุณค่ะ ^^[b]

amblythe
Beginner

ขึ้นไปข้างบน