CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ของจากงานหนังสือค่าา

4 posters

Go down

ของจากงานหนังสือค่าา Empty ของจากงานหนังสือค่าา

ตั้งหัวข้อ by SunBurst Sat 31 Mar 2012 - 17:33

สวัสดีค่า ชื่อเยลลี่น้าา~
ก็ซื้อของมานิดๆหน่อยๆค่ะ ส่วนบรรยากาศในงานก็ไม่ได้ถ่ายรูปมาเพราะลืมเอากล้องไป 555
ของที่ซื้อมาค่ะ :
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1479
ของจากงานหนังสือค่าา 0sp_a1481
อันนี้เป็นหนังสือของพี่หมอก(หรือมกจัง) เป็นนักเรียนไทยที่ได้ไปใช้ชีวิตอยู่ที่ญี่ปุ่นค่ะ วาดรูปเมพมากก ราคา 275 บาท รู้สึกว่าซื้อมาแล้วคุ้มดีค่ะ ของสำนักพิมพ์ salmon
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1474
อันนี้ how to draw manga การวาดตามแผน 1 ค่ะ เราว่าสอนละเอียดดีนะ มีสอนเกี่ยวกับโครงสร้างด้วย วิธีวาดให้ถูกสัดส่วนอะไรเทือกนั้น
เนื้อหาข้างในค่ะ
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1482
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1483
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1485
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1484
อันนี้เป็นโปสการ์ดเรลกันขนาดเท่าเอสี่ค่ะ แอบเสียดายเงินอยู่หน่อยๆ ก็มันตั้งสองร้อย แต่ได้แค่แปดแผ่นเอง -*-
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1476
อันนี้เป็นโปสการ์ดบางส่วนค่ะ
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1486
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1487
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1488
อันนี้เป็นการ์ตูนที่ yuana kazumi เขียนค่ะ ลายเส้นเหมือน honey&clover ไม่รู้ว่าคนเขียนคนเดียวกันรึเปล่า
ของจากงานหนังสือค่าา Sp_a1478

หมดแล้วค่า~
ก็เป็นแนวทางสำหรับคนที่จะไปงานหนังสือนะคะ ว่ามีอะไรน่าซื้อบ้าง (ถึงแม้ว่างานมันเลิกวันนี้ก็เถอะ)
ขอบคุนค่า
SunBurst
SunBurst
Socialite

birth : 06/11/1997

ขึ้นไปข้างบน Go down

ของจากงานหนังสือค่าา Empty Re: ของจากงานหนังสือค่าา

ตั้งหัวข้อ by Natsuo Sat 31 Mar 2012 - 22:18

หนังสือพี่หมีหมอกก็จะไปสอยมาเหมือนกัน

โปสการ์ดเรลกัน อยากด้๊ายยยยยยยยยยย

หนังสือฮาวทูแหล่มเลยอ่า
Natsuo
Natsuo
Silver Star
Silver Star

birth : 26/01/1998

ของจากงานหนังสือค่าา Empty Re: ของจากงานหนังสือค่าา

ตั้งหัวข้อ by Prof.bushido Sat 31 Mar 2012 - 22:43

เล่มแรกบูธอยู่โซนไหนอ่ะครับ?
Prof.bushido
Prof.bushido
Socialite

birth : 14/04/1992
Placement : อาณาจักรเซย์กิ

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Sun 1 Apr 2012 - 14:39

อยากได้เล่มของพี่หมอกจัง ของจากงานหนังสือค่าา 826139

อิจฉาๆๆๆๆ คนได้ไปก่อนจังเลย~!!!!!!!

ปล.ได้ข่าวว่าเอ็งจะไปพรุ่งนี้ไม่ใช่เหรอ?

PoJeaWa LittleGirl
Shooting Star
Shooting Star

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by SunBurst Sun 1 Apr 2012 - 17:05

Prof.bushido พิมพ์ว่า:เล่มแรกบูธอยู่โซนไหนอ่ะครับ?
มันจะอยู่ตรงทางเข้า(หรือทางออกก็ไม่รู้)โซนนอกอะค่ะ เป็นบูธของ zalmon
SunBurst
SunBurst
Socialite

birth : 06/11/1997

ขึ้นไปข้างบน