CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า>

pattanakorm
กบี่
holyfield
Lockman
prim_15505
toei
trio-jam
PoJeaWa LittleGirl
ivalrina
By~ne
GUN MASTER
15 posters

Go down

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Empty <ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า>

ตั้งหัวข้อ by GUN MASTER Sun 13 Sep 2009 - 22:09

เป็นผีสิงอยู่นานขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ(จะเอามาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ)

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> YAYOI%20copy

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Makoto%20copy

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Sascopy

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Cowgirl-1

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Batmancopy

วันนี้พอแค่นี้ก่อนละกันครับ
GUN MASTER
GUN MASTER
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Empty Re: <ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า>

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sun 13 Sep 2009 - 22:19

โห CG ไม่ธรรมดาครับ สุดยอดมากๆ

กระผม เนคุง ฝากตัวด้วยฮะ ยินดีต้อนรับเน้อ Razz

แต่ว่าผมคุ้นๆพี่ท่านอยู่นะเนี่ย คลับคล้ายคลับคลาว่าเคยเห็นที่ไหน...- -+

แต่จะติดตามเรื่อยๆเอามาลงเรื่อยๆนะคร้าบ ^^
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Empty Re: <ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า>

ตั้งหัวข้อ by ivalrina Sun 13 Sep 2009 - 22:35

แบทแมนช่างร้อนแรง.....

หลงเข้ามา เห็นแว่บๆ นึกว่าแฟนอาร์ท กันบัสเตอร์
ivalrina
ivalrina
Lucky Star
Lucky Star

birth : 14/03/1988
Placement : มุมลึกลับที่มองเห็นสาวแว่น

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Sun 13 Sep 2009 - 23:35

สวยสุดๆๆๆๆๆๆ แอบซุ่มสินะคะ

วาว่าค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักน้อ

PoJeaWa LittleGirl
Shooting Star

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Mon 14 Sep 2009 - 7:48

L!! L!! L!! L!! L!!!!!!!!!!!!
(ยกเว้นรูปสุดท้าย แอลไม่ออก - -")

ก็ว่าเหมือนเคยเห็นเมมเบอร์นี้มาก่อน ยินดีที่ได้ยลงานครับ
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by toei Mon 14 Sep 2009 - 9:42

พลัง L ยกขบวนมาเป็นพรวนนน O[]O
สวยมั่กๆ
toei
toei
Golden Star
Golden Star

birth : 29/11/1986

http://tsugara.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Mon 14 Sep 2009 - 11:09

น่ารักจัง...รูปสุดท้ายสวยง่ะ น่าจะแถมเพนกวินมาด้วยคนนึง
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by Lockman Mon 14 Sep 2009 - 13:49

แบทแมนหัวโต๊~โต แถมทำหน้ากรุ้มกริ่มๆ ยังไงไม่รุอ่ะครับ <ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Icon_lol
Lockman
Lockman
Silver Star
Silver Star

Placement : อยู่บนบอร์ด ร่อนไปก็ร่อนมา~

ตั้งหัวข้อ by holyfield Mon 14 Sep 2009 - 17:41

โอ้... สุดยอดมากครับ

ติดใจที่สุดก็ภาพที่1กะ2นี่แหละ(โมเอะซ้า)

ยังไงก็ฝากตัวด้วยน้อ

PS.แบทแมนหน้าตาเอาเรื่องแฮะ -_-+
holyfield
holyfield
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : ล่องลอยไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อ by กบี่ Mon 14 Sep 2009 - 18:29

โอ.....โลลิจงเจริญ.....ท่านกันส์
กบี่
กบี่
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Tue 15 Sep 2009 - 13:20

งานสะอาดดูสบายตา สวยดีครับ
ยินดีต้อนรับ ครับ Very Happy
pattanakorm
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng Tue 15 Sep 2009 - 21:02

CG แหล่มเลย เหอ ๆๆ ลงอีก ๆ <ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> Icon_lol
WanTaLeng
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten Wed 16 Sep 2009 - 10:59

สวยจังเลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> 121801

อยากทำCGแบบนี้ได้บ้างอ่ะ.....

ที่ทำๆอยู่มันยังไงๆอยู่ไม่รู้....รู้สึกว่าไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านเค้า....

โครตประทับจายซ์....<ห้องขัง GUN MASTER แหล่งรวมรูปของข้าพเจ้า> 958313
Angel_Benten
Angel_Benten
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by hana5394 Wed 16 Sep 2009 - 22:17

โลลิ โลลิ CGสวยมากๆ-w- น่ารักค่ะ
hana5394
hana5394

birth : 23/04/1994
Placement : NMB

ตั้งหัวข้อ by LinEBaSS Thu 17 Sep 2009 - 1:07

สุดยอดด โอ๊ววว แม่เจ้า CG ผมจะหัดให้ได้เลย ตอนนี้ไม่เป็เลย โปสเตอร์ สีน้ำ โคปิก

ไม่เป๊นไม่เป็น ล่อ ตะเบ้ แต่สีไม้ไปวันๆ โถๆๆ ลองหัด CG มั่งดีกว่า กร๊ากกกก
LinEBaSS
LinEBaSS
Golden Star
Golden Star

birth : 25/05/1991

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics