CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา

4 posters

Go down

ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา Empty ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา

ตั้งหัวข้อ by Kore Wed 24 Sep 2008 - 4:31

ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา Memory-Me

.....ถ้าคุณชื่นชอบผลงานแนวๆ ที่ออกไปเมื่อหลายเดือนก่อนอย่าง Someting ได้ นี่เป็นอีกหนึ่งผลงานที่คุณไม่ควรพลาด
.....Memory Me เป็นผลงานล่าสุดของ ไตรภาค สุภวัฒนา ที่ยังไม่เคยตีพิมพ์ที่ไหนมาก่อนและตอนนี้คุณจะได้เห็นมันเป็นครั้งแรก

....."จำ..ฉันจำได้ แม้มันจะคล้ายความฝัน แม้จะนานเป็นล้านๆ วัน หากเป็นเรื่องนั้นฉันก็จำได้" ประโยคนี้คือคำอธิบายของทุกสิ่งที่คุณจะได้พบภายในเล่ม
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา Empty Re: ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Tue 7 Oct 2008 - 14:23

อ้อ....ผมเคยเห็นตามแผงข้างโรงเรียนน่ะครับ ห็นเล่มเดียวจบ กะว่าซื้อไปอ่านที่บ้าน แต่พอล้วงเป๋า......อ้าวเว้ยเฮ้ย....!!! หมดตรูด.........ซะงั้น ไว้มีเงินจะลองหาอ่านนะครับ Smile Razz Smile
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา Empty Re: ผลงานใหม่ของ ไตรภาค สุภวัฒนา

ตั้งหัวข้อ by suyokung Fri 10 Oct 2008 - 16:49

ผมอ่านเรียบร้อยแล้วครับ สนุก+ได้ข้อคิดหลายๆอย่างเลยล่ะ

ผมว่ายากนะจะทำการ์ตูนแนวนี้ ยอมรับว่าชอบมากกว่าSomeThingอยู่โขเลยทีเดียว

จะรออ่านนายสมองกับหนูหัวใจแบบรวมเร็วนะครับผม
suyokung
suyokung
Bronze Star
Bronze Star

birth : 13/07/1989
Placement : ใต้นภารัตติกาลสีน้ำเงิน

ตั้งหัวข้อ by -=IZE=- Mon 20 Oct 2008 - 13:46

สนุกครับเรื่องนี้

เปรยได้แสบทรวงดีครับ

ได้อะไรมากกว่าที่คิดเยอะเลยทีเดียว(แอบอ่านไปน้ำตาซึมไปในบางตอนด้วย leave me  alone )

//อ่านเรื่องกระต่ายในโรงบาลแล้วสะท้อนใจพิกล waiting alone
-=IZE=-
-=IZE=-
Lucky Star
Lucky Star

Placement : <+:อาณาจักรกางเขนแดง:+>

ขึ้นไปข้างบน