CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ

Happiiloo_alfie
desadoria
black-rayz
trio-jam
Dark sky
9 posters

Go down

อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ Empty อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ

ตั้งหัวข้อ by Dark sky Sat 14 Mar 2009 - 17:38

นาม...ซา(น)ติก้า

อายุ..22

H..สุดๆ เอ้ย ..165

W..51

อาวุธ..หลักๆก็หมัดนี่แหละหรือไม่ก็มีดแต่ไกลๆปลอกมีดบิน และก็สิ่งที่ดาสให้ก่อนออกศึกด้วยเดียวผมไปคิดก่อนนะว่ารูปร่างจะเป็นยังไง

สิ่งที่ชอบ..ไม่ได้ถาม

เกลียด..คนวาด "ไม่รู้เมื่อไหร่จะวาดเท่ๆซะที"เขาบอกมา

จุดเด่นหรือ..รวดเร็วมีความสามารถประมาณ ฟรีรันเนอร์ผสม ยิมนัสติก

จุดด้อยหรือ..ปรัมาณว่าเจ้เขาใส่นุ่งนิดห่มน้อยเลยตัวอ่อนมั้ง เอาเป็นว่าDef น้อยล่ะกัน

ประวัติหรือ..ประมาณว่าเจ๊เขาเป็นบุคคลชั่วธรรมดาพอตายไปก็ตกนรก..และต้องไปเวียนว่ายตายเกิดอยู่ที่นี่นเป็นร้อย พัน

ชาติพอโดดลงโทษไปซักพักก็เกิดอาการชิน..และแข็งแกร่งจนสามรถแหกนรกออกมาได้ประมาณนั้นแหละ"กะจะเขียน

สตอรี่บอร์ด ดันโดนห้ามH เพราะว่าอยู่ในนรกมันต้องแก้ผ้านี่กว๋าโด๋...เดียวจะเขียนประวัติหลังจากนั้นล่ะกันครับ แหะๆ
[img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ HEm26710[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ 0mE26771[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ Ck426832[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ NCy26876[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ 7wS26952[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ UYH26993[/img][img]อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ 8Sb27020[/img]
Dark sky
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ขึ้นไปข้างบน Go down

อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ Empty Re: อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Sat 14 Mar 2009 - 19:03

พูดได้ด้วยเรอะ แม่นางท่านนี้ นึกว่าจะเป็นสาวเงียบซะอีก
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ Empty Re: อินโทรซาติก้าย้อนหลังครับเข้ามาดูแล้วประจานเอ้ยวิจารณ์บ้างนะ

ตั้งหัวข้อ by black-rayz Sat 14 Mar 2009 - 21:50

อ๊ะ ตึกกิ่งทองใบหยก
black-rayz
black-rayz
Shooting Star

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by desadoria Sat 14 Mar 2009 - 23:13

อินโทร อ่านไม่ค่อยออกเท่าไหร่ แต่ก็ เข้าใจง่ายดีแฮะ
desadoria
desadoria

birth : 16/03/1993
Placement : สิงสู่ต้นไม่ไปเรื่อยๆ

http://desadoria.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by Dark sky Sun 15 Mar 2009 - 9:24

ผมก็ว่าเหมือนกันนึกว่าจะอ่านไม่ออกแล้วเสียอีกแต่ก็ชัดกว่าที่คิดอะนะถึงแม้มันก็ยังอ่านไม่สะดวกแหะ เอาเป็นว่าต่อไป

จะเขียนไห้ชัดกว่านี้ครับ...ยังไงก็ขอขอบคุณที่เข้ามาแวะชมและขอบคุณพัสคุงที่ช่วยเหลือผมเรื่องขนาดสแกนด้วยน๊า

ครับ
Dark sky
Dark sky
Silver Star
Silver Star

birth : 13/07/1993
Placement : เรา อยาก วาดรูปเก่งๆ

ตั้งหัวข้อ by Happiiloo_alfie Sun 15 Mar 2009 - 10:37

สร้างมาเพื่อ ศุกร์คิมหันต์โดยเฉพาะเลยหรอ!

ตัวหนังสือเล็กอ่า... อ่านยากส์นิสนุง

birth : 18/03/1989
Placement : ดินแดนแห่งพันธสัญญา

ตั้งหัวข้อ by Deemo Sun 15 Mar 2009 - 11:42

นึกถึงเรวี่ในแบล็ครากูนเลย ฮ่าๆๆ
Deemo
Deemo
Golden Star
Golden Star

birth : 19/04/1988
Placement : Fantsy Site

http://Ostimish.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Super Nova Sun 15 Mar 2009 - 15:10

555+มันทำให้นึกถึงเรวี่ในแบล็กลากูนเยย ติดปืน2กระบอก ฉายา ทูแฮนด์ ที่นี้ก็เป็น เรวี่เลย Razz
Super Nova
Super Nova
Beginner

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Mon 16 Mar 2009 - 10:32

ขยันวาด จริง ๆ เลยครับ
อัพเวลอีกเเล้วนะ ท่าน.. อิอิ
pattanakorm
pattanakorm

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by Guro_Boy Mon 16 Mar 2009 - 13:39

อิอิ

^^

เอามาลงแล้วสินะคับ

อิอิ

รูปโอเคนะครับ

แต่ว่าผมรู้สึกนิดนึงว่า

เนื้อเรื่องมันไปขัดกับอินโทรท่านแจมอ่ะ

แต่คงไม่เป็นไรเนอะ

^^

Guro_Boy
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/04/1993

ขึ้นไปข้างบน