CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

(บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ

trio-jam
PriNceSs_Z
black-rayz
MikZ
Formthejok
finel
Livingdead One
11 posters

Go down

(บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ Empty (บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ

ตั้งหัวข้อ by Livingdead One Thu 19 Feb 2009 - 15:37

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีคนโพสหรือรีไพล์อะไรใหม่ๆเลย(ยกเว้นห้องโชว์ฯ ขาจรเยอะมาก)

ยิ่งมีคนลาบอร์ดไปอีก2(คนนึงCo-Mod CFซะด้วย)

ก็ไม่ได้ติว่าอะไร เข้าใจว่ายุ่งกับธุระส่วนตัว(ตัวเองก็พอกัน)

ก็ขอให้ทำสิ่งที่ต้องจัดการให้สำเร็จลุล่วงด้วยดีละกัน

แต่ชักกลัวๆเหมือนกันว่าจะกลายเป็นบอร์ดร้างไปซะงั้น

ฉะนั้น ท่านๆทั้งหลายถ้ามีอะไรที่น่าสนใจก็ช่วยๆเอามาลงกัน

คนที่เข้าไปชมก็ช่วยตอบอะไรซักหน่อยให้ เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้บ้าง

ไม่งั้นได้เป็นบอร์ดผีสิงแน่ๆน่ากลัวจริงๆ

ปล. ช่วงนี้ใกล้หมดหน้ากันบ้างหรือยังครับ รายงานตัวกันที
Lucky Star
Lucky Star

birth : 30/08/1988
Placement : ณ ทะเลทรายอันกว้างใหญ่

ขึ้นไปข้างบน Go down

(บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ Empty Re: (บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ

ตั้งหัวข้อ by finel Thu 19 Feb 2009 - 15:42

ช่วงนี้ติดสอบกันมั้งคะเลยเงียบๆลงเดี๋ยวช่วงต้นมีนาคมก็น่าจะกลับมาคึกคักแล้วค่ะ
(น่าจะอ่ะนะ)ตอนนี้เราก็แอบมีโครงการลับๆไว้เดี๋ยวมีนา-เมษาค่อยลงกระทู้ =w=+
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

(บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ Empty Re: (บ่น)หลังๆบอร์ดเงียบลงนะ

ตั้งหัวข้อ by Formthejok Thu 19 Feb 2009 - 16:42

แอ๊ะ แหะ แหะ ผมเองก็ว่าบอร์ดมันจะร้างเงียบเหงาเปล่าเปลี่ยวก็ช่วงนี้แหละครับ =w=
Formthejok
Formthejok
Lucky Star
Lucky Star

birth : 28/04/1991

http://Formthejok.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by MikZ Thu 19 Feb 2009 - 17:14

ผมก็ว่างั้นแหละครับ เดี๋ยวปิดเทอมก็คงคึกคักเองแหละ
(อย่างตอนตุลาก็คึกคักสุดๆ พอเปิดเทอมนี่ซาลงเล็กน้อย ยิ่งหลังปีใหม่นี่ค่อนข้างเงียบจริงๆ)
จริงๆผมก็ทั้งงานโรงเรียนทั้งสอบโน่นสอบนี่เยอะแยะ แต่ตัดใจจากบอร์ดบ่ได้ = = เลยได้โผล่มาเรื่อยๆ
MikZ
MikZ
Shooting Star

Placement : หลังคาบ้านคนอื่น

ตั้งหัวข้อ by black-rayz Thu 19 Feb 2009 - 17:22

นั่นสินะ ก็อย่างที่ท่านมิคว่าน่ะแหละ = ="
black-rayz
black-rayz

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by PriNceSs_Z Thu 19 Feb 2009 - 17:26

จริงค่ะพี่น้อง เงียบมาก...

ปิดเทอมคงคึกครื้นเช่นเคยล่ะเจ้าค่ะ=__=;(รึเปล่าหว่า....)
PriNceSs_Z
PriNceSs_Z
Lucky Star
Lucky Star

birth : 18/02/1995
Placement : Chu~♥ จุ๊บุๆ อู้วท์~♥

http://princess--z.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Thu 19 Feb 2009 - 19:00

โอม...จงลงๆ(เรียกคนเข้าบอร์ดน่ะ)

โครงการลับๆ? จะเกิดอะไรขึ้นเนี่ย??????

จะว่าไปบอร์ดมันชักจะมีแต่หน้าเดิมๆล่ะเนอะ(ปิดเทอมคงเยอะมั้ง?)
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by vantimiglia Fri 20 Feb 2009 - 12:12

เป็นเรื่องปกติฮ่ะ คนจะเยอะเป็นช่วงๆนั้นแหละ Cool

PS.โพสกระทู้หาแฟนเนียวโรแล้ว แต่ไม่มีคนตอบเลยวุ้ยTwT
vantimiglia
vantimiglia
Lucky Star
Lucky Star

birth : 13/01/1911
Placement : ที่ๆเรารักกัน ;w;

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Fri 20 Feb 2009 - 14:00

ผมกลับมาเเล้วคนนึงงับ

หากจำกันไม่ได้

ถือว่าเปนสามาชิกน้องใหม่นะงับ(ฮา)

คิดถึงพวกทั่นมั่กๆ

แถวบ้านผมคุยเรื่องการ์ตูนกับใครไม่ค่อยได้เลย(เขามะรู้เรื่อง)

โอม...จงเข้าๆ(เรียกคนเข้าบอร์ดน่ะ ช่วยทั่นtrio-jam)
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

birth : 18/03/1992
Placement : โอ๊ะ โอ!!

ตั้งหัวข้อ by Eyrex Fri 20 Feb 2009 - 18:28

อย่างว่าแหละน่อ มันช่วงสอบอ่ะเนอะ ^^"

หลัง กพ. คนคงเยอะขึ้นนะ เราว่า
Eyrex
Eyrex
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/06/1909
Placement : ในหัวใจเธอ.....(เครี๊ยกก)

http://blazx.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by YunozukaE Sat 21 Feb 2009 - 1:36

เห็นด้วยมันเงียบมากแต่ละวันรีพลายกันน้อยมาก...อืมๆ...อยากให้คึกคักกว่านี้อ่า...
...เงียบเหงาจิงๆ... แต่ปิดเทอม เมษาจะหายวาบลาไปภาระกิจนะขอรับ
YunozukaE
YunozukaE
Lucky Star
Lucky Star

birth : 17/11/1988
Placement : ~ตามแต่ใจจะโหยหา~ >w<

ขึ้นไปข้างบน