CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ?

3 posters

Go down

Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ? Empty Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ?

ตั้งหัวข้อ by Fantasier Tue 10 Feb 2009 - 20:49

ใครพอจะแนะนำร้านการ์ตูนที่มีขายบ้างครับ
หามาหลายที่ ไม่เจอ = = เหอๆ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ
Fantasier
Fantasier
Beginner

birth : 12/10/1995

http://fantasier.co.cc

ขึ้นไปข้างบน Go down

Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ? Empty Re: Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ?

ตั้งหัวข้อ by somngo Thu 12 Feb 2009 - 1:56

ผมจะแนะนำยังไงดีเนี่ย

เรื่องนี้ก็ไม่ใช่ไม่ดังขนาดไม่มีติดร้านขนาดนั้นหรอกครับ

พวกร้านที่ชั้นหนังสือเยอะๆน่าจะมีนะครับ

somngo
Bronze Star
Bronze Star

Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ? Empty Re: Holiday Howl รวมเล่มมีขายที่ไหนบ้างหรอครับ ?

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Sun 1 Mar 2009 - 12:46

อยากได้เรื่องไหนบ้างละครับ นี่..?
ถ้าหาร้านไม่เจอจริงๆก็ ไปสั่งซื้อเอาที่ ร้านเช่าหนังสือการ์ตูน ก็ได้นะครับ
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics