CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เดือนนี้ get some เล่ม3 ไม่ออกหรองับ T_T

2 posters

Go down

เดือนนี้ get some เล่ม3 ไม่ออกหรองับ T_T Empty เดือนนี้ get some เล่ม3 ไม่ออกหรองับ T_T

ตั้งหัวข้อ by newzaja25 Wed 17 Dec 2008 - 21:01

ผมนึกว่าออกเดือนนี้ซะอีก ง่ะ เหอๆ อ่านแล้ว ชอบมากงับ เนื้อเรื่องสนุกมาก ภาพและ กิริยา ของตัวละคร ดูมีชีวิต ชีวา มากงับ ออก เร็วๆน๊า รอ อยุ่งับ

newzaja25
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

เดือนนี้ get some เล่ม3 ไม่ออกหรองับ T_T Empty Re: เดือนนี้ get some เล่ม3 ไม่ออกหรองับ T_T

ตั้งหัวข้อ by kairyuramon Thu 18 Dec 2008 - 23:19

รู้สึกว่าเหมือนจะเพิ่งออกไปนะครับ

คงต้องรออีกนานเลยล่ะ(ผมว่านะ)

เคยคิดดูเล่น ๆว่า การ์ตูนไทยนี่วาดจริง ๆก็น่าจะประมาณ4-5เดือนต่อเล่มล่ะมั้ง

(ถ้าไม่มีเก็บไว้ในคลังอยู่แล้วอะนะ)
kairyuramon
kairyuramon
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน