CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

3 posters

Go down

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Empty เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by nestleo Tue 14 Jan 2014 - 22:15

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 1tqn
ภาพวาดตอนกำลังเครียดเรื่องงาน เลยวาดแก้เครียดครับ
เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

nestleo
Beginner

birth : 17/03/1997

ขึ้นไปข้างบน Go down

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Empty Re: เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by jackkypran Wed 15 Jan 2014 - 9:19

ยินดีต้อนรับจ้า

งานดีเทลแหล่มมาก
jackkypran
jackkypran
Lucky Star
Lucky Star

birth : 23/12/1994

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Empty Re: เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by nestleo Wed 15 Jan 2014 - 22:31

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Pv1s
ลองฝึกน้ำหนักดูครับ

nestleo
Beginner

ตั้งหัวข้อ by humma54 Wed 15 Jan 2014 - 23:20

สวยงามใช้ได้เลยครับ Ghost Recon ใช่มั้ยครับ  Cool 
humma54
humma54
Lucky Star
Lucky Star

birth : 19/09/1996
Placement : ในมิติ Matrix ฮร๊าฟฟ

ตั้งหัวข้อ by nestleo Thu 16 Jan 2014 - 7:24

humma54 พิมพ์ว่า:สวยงามใช้ได้เลยครับ Ghost Recon ใช่มั้ยครับ  Cool 

เอ่อใช่ครับ ตอนนั้นเห็นมีแสงเงากำลังดีเลยเอามาฝึกไล่น้ำหนักดูน่ะครับ

nestleo
Beginner

ตั้งหัวข้อ by nestleo Thu 16 Jan 2014 - 14:40

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ C22w

ช่วงที่ไล่น้ำหนักใหม่ๆครับ

nestleo
Beginner

ตั้งหัวข้อ by nestleo Fri 31 Jan 2014 - 20:19

ช่วงที่ฝึกวาดภาพใหม่ๆครับ ตอนนั้นคิดตัวละครยังไม่ค่อยเป็น และยังไล่แสงเงาไม่ค่อยเป็น
เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 7h5b

nestleo
Beginner

ตั้งหัวข้อ by nestleo Thu 6 Feb 2014 - 20:03

ภาพวาดหลังจากได้เมาวส์ปากกามาใหม่ๆครับ
เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Pbxg
ฝึกวาดฉากหลังครับ
เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Pcte
เมื่อก่อนชอบโซนิคมาก ตอนนี้ก็ยังชอบอยู่
เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 95tf
เลยคิดตัวละครขึ้นมาครับ
เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 3nes
วาดฉลองปีใหม่ด้วยตัวละครจาก12หาง มาลงอะไรเอาตอนนี้เนี่ย

nestleo
Beginner

ตั้งหัวข้อ by nestleo Thu 6 Mar 2014 - 13:55

เอ่อสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ Foeqnq
ลองเอาภาพที่โพสตอนแรกสุดมาลงสีด้วยเมาวส์หนูดูครับ

nestleo
Beginner

ขึ้นไปข้างบน