CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย

3 posters

Go down

ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย Empty ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย

ตั้งหัวข้อ by beenz28536 Sun 24 Jun 2012 - 22:57

คือ ว่า ว่าไป ผมมีปัญหาเวลาลง สกินโทน งะเจ้า คะ

เช่น วิธีลง แบบ ไล่เงา
ไ่ล่ระดับ จาก มืด แล้วค่อยๆสว่าง
ไครรู้ ช่วยที่คับ
งง มาก ไม่รู้ทำยังไง เจ้าคะ
ออ ใช้ manga studio ex4
แล้วก็ sai
ขอขอบคุณ ล่วงหน้า เจ้าคะ
beenz28536
beenz28536
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย Empty Re: ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย

ตั้งหัวข้อ by finel Sun 24 Jun 2012 - 23:32

เนื่องจากของหมึกเจอ hot link จนแบนวิชเต็ม
(อยู่ในห้องนี้แหละค่ัะ น่าเสียดายจริงๆ)
ทำให้ภาพหาย ลองหาอ่านดูในนี้แทนก็ล้วกันค่ะ
http://www.pencilkiller.com/ms4menu.html
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย Empty Re: ขอรบกวน วาน กราบ teenเลย ช่วย สอนลงสินโทนไห้หน่อย

ตั้งหัวข้อ by aongartist Tue 26 Jun 2012 - 0:33

หง่านึกว่าถามสกรีนโทนมือ...งดตอบจ้าผมมะเคยใช้คอม..!!!
aongartist
aongartist
Bronze Star
Bronze Star

ขึ้นไปข้างบน