CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ

นายแอปเป
Kore
6 posters

Go down

มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ Empty มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by longhorn Sat 22 Nov 2008 - 17:01

คือเรื่อง get some เล่มสองนี่ผมเพิ่งซื้อมา เปิดอ่านดูก็พบว่ามีอะไรผิดปกติ ไม่ทราบว่าตั้งใจรึเปล่า

6 หน้าสุดท้าย(โดยประมาณ) จู่ๆ ก็สกรีน หายไปเป็นแถบไปเลย - -

โดย 2 หน้าเกือบสุดท้ายมีเหลือสกรีนโทนอยู่

ไม่ทราบว่าตั้งใจ ผิดพลาดตอนตีพิมพ์ หรือยังไงอ่ะครับ
ช่วยแถลงไขที

off-topic ชอบลายเซ็นพี่เอ้-พัชราภามากครับ
แต่ว่า มีหน้านึงก่อนเอ็ดวินกับเครทไป เหมือนแผลเป็นเอ็ดวินจะหายไปนะครับ - -"

longhorn
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ Empty Re: มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by Kore Sun 23 Nov 2008 - 22:13

คือจริงๆ แล้ว คุณเอ้ เค้าทำงานไม่ทันกำหนดปิดเล่มที่ตกลงกันไว้น่ะครับ แล้วเราก็ถูกปฏิเสธการขอเลื่อนกำหนดวางแผงด้วย ก็เลยต้องพิมพ์ไปทั้งอย่างนั้น hmmm
ถ้าเกิดวันนึงมีการรีปริ๊นท์ก็อาจจะได้มีการแก้ไขต้นฉบับส่วนนี้อีกครั้งเพื่อให้สมบูรณ์ (ต้องเป็นรีปริ๊นท์เท่านั้นด้วยนะ ไม่ใช่พิมพ์เพิ่ม)
Kore
Kore
General Admin
General Admin

birth : 28/11/1982

https://www.facebook.com/pages/Kore/130645540368214

มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ Empty Re: มีปัญหาเรื่องหนังสือการ์ตูนมาแจ้งได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by นายแอปเป Sun 23 Nov 2008 - 22:30

อ๋อ นึกว่าเพราะเป็นฉากอารมณ์ซะอีก

waiting alone

นายแอปเป
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Mon 24 Nov 2008 - 22:38

การ์ตูนบางเล่มก็มีบางหน้า พิมพ์เน่านะครับ แต่ทำใจ ถือว่า

ได้ของแปลก หนึ่งเดียวในประเทศ...!! sc sc
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Mon 24 Nov 2008 - 22:39

ผมไม่คิดมากเรื่องนี้ครับ ฮ่า ๆๆ ๆ ๆ
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ตั้งหัวข้อ by YaM-JunG Tue 31 Mar 2009 - 10:57

อ่ะเหอๆ งานนี้เรื่องใหญ่สำหรับคนรักษ์หนังสือการ์ตูนอย่างเราเลยนะเนี่ย o.o
YaM-JunG
YaM-JunG
Lucky Star
Lucky Star

birth : 26/06/1992
Placement : FACEBOOK (เปลี่ยนบ้านแล้วนะค้า)

http://my.dek-d.com/worlds

ตั้งหัวข้อ by By~ne Tue 31 Mar 2009 - 12:58

^
^
^
ถูกขอรับ = = /
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Sat 11 Apr 2009 - 19:09

ผมว่า..ก็ต้องมีบ้างละครับ ของผมก็เจอบ่อยครับเเต่ก็ไม่ได้เอ่ใจอะไร ก็อ่าน ๆ ไปน่ะครับ
พอดีผมชอบอ่านเนื้อเรื่องการ์ตูนเลยไม่ได้สนใจเรื่องพวกนี่น่ะครับ แหะ ๆ ๆ
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ขึ้นไปข้างบน