CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+)

MayMeeNa
mark_manga
meow7tail
nequioze
8sxpx
prim_15505
tatay123
BEEFKUNG
UnderScore
13 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

[แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+) - Page 2 Empty Re: [แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+)

ตั้งหัวข้อ by shionvs Sat 15 Oct 2011 - 21:52

จะติดตามผลงานต่อไปเรื่อยๆนะฮะ
ใช้ได้เลยล่ะ ลงสีได้ลงตัวล่ะ ;w;
shionvs
shionvs
Socialite

birth : 29/03/1995
Placement : My House

https://www.facebook.com/shionvs

ขึ้นไปข้างบน Go down

[แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+) - Page 2 Empty Re: [แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+)

ตั้งหัวข้อ by FARM Sun 16 Oct 2011 - 0:37

ขาของรูปล่าสุดยอดไม่เท่ากัน

รูปผู้หญิงผมแนะนำให้หุบเขาหน่อยครับจะดูน่ารักขึ่นละมั้ง(ก็ดีกว่าอ้าขาน่ะนะ)

แล้วก็ตั่งแต่มือจนถึงคอดูแข็งๆไปนะครับ

แต่ผมชอบรอยยับของเสื้อนะครับ da da du du
FARM
FARM
Lucky Star
Lucky Star

Placement : บนโลกมนุษย์ใบนี้...

ตั้งหัวข้อ by finel Sun 16 Oct 2011 - 2:47

=v= ทำในคอมเค้าห็เรียก CG หมดแหละ
เท่าทีีี่ดูพวกข้อมือ สะโพกยังไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่น่อ
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by UnderScore Sun 16 Oct 2011 - 16:42

ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์ครับ จะพยายามปรับน่ะ ขอตัวไปฝึกอนาโตมี่ก่อนน
bye bye
UnderScore
UnderScore
Bronze Star
Bronze Star

birth : 17/12/1994
Placement : .. ลอยละล่อง ..

ตั้งหัวข้อ by UnderScore Tue 18 Oct 2011 - 11:30

มาอัพอีกรูปละกันน วาดเมื่อกี้นี้เองง เดี่ยวเอาไปลงสีอีก 555+ [แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+) - Page 2 826139

[แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+) - Page 2 Imaag

UnderScore
UnderScore
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Tue 18 Oct 2011 - 12:31

เอียงซะแทบล้มเลยนะฮะ มามะเดี๋ยวพี่ประคองนะหนูนะ waga ...
/โดนถีบออกนอกกระทู้ ข้อหาหื่นใส่ผู้เยาว์

น่ารักจังเลยจ้ะ โตน่าซัง

รอภาพสีนะขอร๊าบบบบ broke back

PoJeaWa LittleGirl
Shooting Star
Shooting Star

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by UnderScore Tue 18 Oct 2011 - 12:38

ว่าแล้วเชียววว สงสัยตาผมเอียงง 555+

ภาพสีนี้คงรออีกหลายวัน เพราะผมทำลงสีได้ช้าาและห่วยมาก waga big
UnderScore
UnderScore
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by UnderScore Wed 19 Oct 2011 - 20:42

ลองใส่ฉากหลังแล้วมัน มั่วๆ เลยเอาออก 555+

[แหล่งสะสมอันโสมมของ][Under_Score] : (สงสีแบบธรรมดา(ใส่ไข่) !! 555+) - Page 2 Imgazass

ดูเด็กๆจริงเลยย ไปฝึกวาดต่อดีก่าา broke back
UnderScore
UnderScore
Bronze Star
Bronze Star

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน