CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม

3 posters

Go down

แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม Empty แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 Sun 8 May 2011 - 19:33

หายไปนาน น๊าน นาน เลย เหอๆ
วันนี้เลยแวะเอารูปมาแปะครับ

แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม Duplicatestatecopy

นานแล้วที่ไม่ได้ลงสี ได้ลงนานๆทีก็สนุกดีครับ
ติชมได้ตามสบายครับ
lolicon2015
lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

birth : 01/10/1984
Placement : ขี้ข้าคนจ้าง

ขึ้นไปข้างบน Go down

แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม Empty Re: แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Sun 8 May 2011 - 21:14

ยังเมพเหมือนเดิมเลยทั่น waga

หายไปนานฝีมือระดับเทพไม่เลือนหาย นี่สินะที่เรียกว่า "หัตถ์เทพ"แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม 826139
/โดนโบก พูดเกินไปมั้ย

รุสึกเมื่องานแคปที่แล้วไปเหลือบเห็นโดฯทั่นพี่อยู่ แต่ไม่ได้ถามว่าเจ้าของลายมืออยู่ไหน เหะๆ
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม Empty Re: แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Sun 8 May 2011 - 22:09

รักแร้ของคนที่อยู่บนมอ'ไซน์ แปลกๆ นะฮัฟ แค่นั้นก็เมพแง้ววววว
แวะเอาภาพลงสีมาแปะครับผม 826139 oh

PoJeaWa LittleGirl
Shooting Star
Shooting Star

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by lolicon2015 Mon 9 May 2011 - 2:58

ฮะ ฮะ ไปงาน Cap ด้วยเหรอครับ คราวหน้าแวะทักทายกันด้วยน้าาาาาาาาาาาา

ผมได้ไปอีกทีเดือนตุลา รอบนี้จัดหนักวาด 2 เรื่องเลย

Deppa Onna Otoko กับ Panty And Stocking ( ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงน่ะนะ )

ถ้าเห็นก็เข้าไปทักด้วยนะจ๊ะ คนขายหน้าเถื่อนๆแต่ก็น่ารักแบบแปลกๆ คริ คริ

ออ.. เกือบลืม ขอบคุณสำหรับคอมเม้นนะครับ คริ คริ งานลองมือครับปกติไม่ค่อยวาดฉาก
ได้วาดก็หนุกดี ถึงจะออกมาแปลกๆไปหน่อยแต่ทำไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ดีเองแหละ มั้ง...นะ ฮา

Very Happy
lolicon2015
lolicon2015
Bronze Star
Bronze Star

birth : 01/10/1984
Placement : ขี้ข้าคนจ้าง

ขึ้นไปข้างบน