CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คือเรื่องEXEcutional นี่ประเทศญี่ปุ่นเค้าทราบยังครับ

Go down

คือเรื่องEXEcutional นี่ประเทศญี่ปุ่นเค้าทราบยังครับ Empty คือเรื่องEXEcutional นี่ประเทศญี่ปุ่นเค้าทราบยังครับ

ตั้งหัวข้อ by tinaphat Thu 7 Apr 2011 - 15:33

ผมว่า นะเขียนได้ดีมากและเรื่องที่น่าติดตามบวกกับลายเส้น mangaญี่ปุ่นนี่ผมว่าถ้าเค้ารู้เค้าจะคิดยังไง
เขียนดีมากและน่าติดตามแถมยาวมากๆๆๆๆ
คือEXEcutional นี่มีแนวคิดจะประกวด international manga awardไหมครับ

สุดท้ายจะมีเล่มใหม่ หรือเรื่องใหม่ๆไหมเช่น send back kiririn เนี่ยเล่มใหม่จะมีเมื่อไหร่

เออ ถามหน่อยไอ้ EXEcutional ฉบับอนิเมะ จะมีเมื่อไหร่ คือไอ้เรื่องโอรินกับ จิณนา อะไรเนี่ยมันวางเค้าโครงไปแล้วแถมทําภาพได้ดีอีก
เนี่ย
EXEcutional

โอรินกับ จิณนา

tinaphat
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics