CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + +

trio-jam
kuggivta
look001
7 posters

Go down

หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + + Empty หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + +

ตั้งหัวข้อ by look001 Sun 20 Feb 2011 - 13:38

--

แก้ไขล่าสุดโดย look001 เมื่อ Fri 25 Nov 2011 - 19:09, ทั้งหมด 4 ครั้ง

look001
Beginner

birth : 14/10/1986

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + + Empty Re: หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + +

ตั้งหัวข้อ by kuggivta Sun 20 Feb 2011 - 13:59

ลายเส้นผู้หญิงนี้สวยจังเลยครับ^ ^
ผมชอบดีแหะ
kuggivta
kuggivta
Beginner

หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + + Empty Re: หาเพื่อนช่วยกันทำการ์ตูนค่ะและหาเืำ่พื่อนไปเรียนทำการ์ตูนค่ะ + +

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Sun 20 Feb 2011 - 15:07

เส้นน่ารักดีนะครับ สัดส่วนเพี้ยนบ้างเล็กน้อย แต่ไม่ใช่ปัญหา ฝึกได้ Very Happy

ถ้าให้ช่วยคงช่วยได้แค่ในเว็บบอร์ดกับ MSN เน้อครับ บ้านอยู่เชียงใหม่ - -"

ขอให้หนุกหนานกับการวาดเน้อครับ
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by By~ne Sun 20 Feb 2011 - 15:27

ถามพวกพี่ๆที่เค้าออนไลน์บนแชทหรือ MSN ก็ได้ครับ

อีกวิธีนึงก็วาดๆมาแปะลงบอร์ดแล้วพวกพี่ๆเพื่อนๆเค้าก็จะมาติชม แนะนำ แชร์ประสบการณ์กันน่ะครับ

ผมเนคุง ยินดีต้อนรับครับ

งานน่ารักมากฮะ ยังไงก็เอามาแปะเรื่อยๆเด้อ
By~ne
By~ne
InW
InW

birth : 02/05/1995
Placement : ในสภาสูง

http://by-neowo.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by LevelUP_pop Sun 20 Feb 2011 - 15:32

โอ้ รอดูครับ
LevelUP_pop
LevelUP_pop
Socialite

birth : 02/09/1998

ตั้งหัวข้อ by humma54 Sun 20 Feb 2011 - 15:54

ลายเส้นน่ารักดีครับ ลองเอาผลงานมาแปะดู อย่างที่คุณเนบอกไว้แหละครับ
humma54
humma54
Lucky Star
Lucky Star

birth : 19/09/1996
Placement : ในมิติ Matrix ฮร๊าฟฟ

ตั้งหัวข้อ by nates2006 Sun 20 Feb 2011 - 16:14

เก่งดีนะครับ เพิ่ง 15 เองด้วย พัฒนาได้อีกเยอะเลย เอาใจช่วยให้เป็นนักเขียนมืออาชีพน๊าาครับ ^^ nyuron
nates2006
nates2006
Socialite

ขึ้นไปข้างบน