CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล

3 posters

Go down

ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล Empty ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล

ตั้งหัวข้อ by doujin Mon 27 Sep 2010 - 21:23

GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้ เล่ม2 กับ เวตาลเล่ม4 จะออกเมื่อไหร่หรอครับ ชอบมากกกครับ รอมานานแล้ววววว

doujin
Beginner

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล Empty Re: ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล

ตั้งหัวข้อ by dagoon235 Fri 15 Oct 2010 - 13:58

อืมนั้นสิ รอนานแล่วไม่เห็นมี
dagoon235
dagoon235
Bronze Star
Bronze Star

birth : 19/03/1996
Placement : หน้าคอม(ซิฟ่ะ)

ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล Empty Re: ถามเรื่อง GODMATE หนุ่มหน้าสาว พระเจ้าจัดให้//เวตาล

ตั้งหัวข้อ by brother_karate Mon 25 Oct 2010 - 19:05

ก็อดเมท น่าจะต้นปีหน้าครับเพราะผู้เขียนวาดอยู่สองเรื่องคือ ก็อดเมท และ แฟนผมเป็นสาวดุ้น ใน Error Hours ลองติดตามอ่านกันดูครับ ส่วนเวตาลคงไม่ได้พิมพ์ต่อ(ดูในหน้าข่าวหนังสือใหม่เรื่อง พยัคฆ์ 4)

ส่วนใครที่คิดว่ามีไอเดียและมีลายเส้นที่ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่ากัน และมีความมั่นใจว่าสามารถนำเสนอเรื่องนี้ออกมาได้อย่างน่าติดตามและมีเอกลักษณ์ลองมาเสนอผลงานได้เรากำลังต้องการคนมาสานต่องานเรื่องนี้อยู่ครับ

brother_karate
V.S.O.P.

ขึ้นไปข้างบน