CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ)

Kore
totaekuman
แมวดำ'PuNKY
Angel_Benten
By~ne
boonruy123
Tamaota
PoJeaWa LittleGirl
trio-jam
mynamekor
BEGITSU
Reikiri
16 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ) - Page 3 Empty Re: เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ)

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten Fri 30 Jul 2010 - 3:43

นี่มันเรื่องปกติของทีฟา อิอิ

ทีฟา ทีฟา ทีฟา

แท้งกิ้วมากมายนะคะเรย์จัง
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ) - Page 3 Empty Re: เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ)

ตั้งหัวข้อ by Reikiri Sat 31 Jul 2010 - 0:46

เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ) - Page 3 Lolitacopy

นึกจะวาดก็วาดซะ อะไรก็มะรู้ - -
Reikiri
Reikiri
Socialite

ตั้งหัวข้อ by mynamekor Sat 31 Jul 2010 - 0:51

โอ้สวยมากๆ เลยเรย์จัง ตาแบ้วมาเชียวนะ

แล้วก็ยัง ตูม! เหมือนเดิมเลย555

อันนี้ภาพมุมสุงสวยๆ
mynamekor
mynamekor
Shooting Star

birth : 17/11/1991
Placement : ในหมาสีดำข้างถนน

ตั้งหัวข้อ by totaekuman Sat 31 Jul 2010 - 1:17

ว้าวๆภาพนี้สวย ><b

totaekuman
WARNING
WARNING

ตั้งหัวข้อ by Angel_Benten Sat 31 Jul 2010 - 22:38

วุ้ย สวยง่ะ

น่ารักมากเลย เรย์จัง
Golden Star
Golden Star

birth : 19/03/1991

http://00uki00uki.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Reikiri Mon 2 Aug 2010 - 0:31

เรย์อา แบ้วโพส - -( รูปวาดค่ะ แปะๆ อัพเดรดแปะๆๆๆๆๆ) - Page 3 52556121
อะไรอีกเนี้ยยยยยย- -...นั่นดิอะไร
ช่วยด้วยอยากร้องไห้แงแงอยากจะเก่งกว่านี้ขึ้น
หนูต้องทำยังไง
รู้สึกเหมือนพัฒนาถอยหลังยังไงไม่รู้TT TTฮือๆ
Reikiri
Reikiri
Socialite

ตั้งหัวข้อ by meow7tail Mon 2 Aug 2010 - 9:15

เอาน่า ว่างเว้นจากการ ตูม ไปซักพักก็ไม่เลวนี่นา

ดุกดิกๆ
meow7tail
meow7tail
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by nutkey Mon 2 Aug 2010 - 9:52

นี่ก็ลงสีดีขึ้นเเล้วนิงิ
nutkey
nutkey
Lucky Star
Lucky Star

birth : 25/10/1992

ตั้งหัวข้อ by PoJeaWa LittleGirl Mon 2 Aug 2010 - 18:28

ลงสีสวยแย้ววววววววล่ะตัวเอง *จิ้มแก้มเรย์อาจัง

*เค้าสิยังงมโข่งลงสีไม่เป็นเลย ได้แต่ขาว-ดำอะ แง๊

วาดเรื่อยๆ เดี๋ยวมันพัฒนาเองก๊ะ

แต่ที่เห็น 2 เดือนมานี่ ก็พัฒนาผิดหูผิดตาแล้วนะ ตัวเอง

อย่าร้องนะ โอ๋ๆๆๆๆๆ*กอดนัวเนีย ลูบหัวๆ

PoJeaWa LittleGirl

birth : 12/11/1990

ตั้งหัวข้อ by Red_Romanov Mon 2 Aug 2010 - 18:51

ลงสีดีขึ้นแล้วฮะ จากที่ตอนแรกยังลงสีเบลอๆ ตอนนี้เพิ่มความคมขึ้นมาบ้าง

ลองใช้เครื่องมือซีเลกชั่นพวก Polygonal Lasso ช่วยดูฮะ แล้วก็เพิ่มรายละเอียดตรงรอยยับและเส้นผมด้วยฮะ รายละเอียดทำให้ภาพสวยขึ้นได้มาก
Red_Romanov
Red_Romanov
Golden Star
Golden Star

birth : 12/05/1989
Placement : ศาลเจ้าฟูชิมิอินาริ...

http://red-romanov.deviantart.com/

ตั้งหัวข้อ by Reikiri Mon 2 Aug 2010 - 22:05

คือตอนแรกที่เราลงสีเบลอๆอะคะเพราะมานมีสาเหตุจากการอยากลองของค่ะ
คือว่า เราส่วนใหย่อาสัยจากการดูงานชาวบ้านแล้วพยายามทำตามน่ะค่ะเลย
ไม่นานมานี้โดนกรอกสมองด้วยงานcgนวลๆแล้วมันดูงามตาเลยอยากลองทำดูบ้างแต่ท่าทางจะไปไม่รอดไว่รอดเมื่อไหร่จะเอางานแนวนวลๆมาลงอีกนะคะ- -..กะไว้ว่าอย่างงั้น
(TT TTมันจะมีวันนั้นหรอ)อ่าค่ะขอบคุณสำหรับคำตักเตือนและคำติชมแล้วไอ Polygonal Lasso มันคืออะไรหรอหนูมะรุจังบ้านอยู่หลังเขาวิทยาการไม่ก้าวหน้า
Reikiri
Reikiri
Socialite

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน