CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ

black-rayz
pattanakorm
trio-jam
BlackBible
8 posters

Go down

"ถ้าเกิดจะเขียนเรื่องนี้ต่อ ควรจะเขียนภาคอะไรดี ระหว่าง..."

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_lcap20%โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_rcap 20% 
[ 2 ]
โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_lcap30%โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_rcap 30% 
[ 3 ]
โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_lcap10%โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_rcap 10% 
[ 1 ]
โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_lcap10%โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_rcap 10% 
[ 1 ]
โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_lcap20%โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Vote_rcap 20% 
[ 2 ]
[ 1 ]

คะแนนทั้งหมด : 10

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Empty โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ

ตั้งหัวข้อ by BlackBible Thu 12 Nov 2009 - 20:33

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ AD-1

คือพอดีโดจินเล่มนั้นใกล้เสร็จแล้ว เลยอยากจะถามสักนิดว่า..

"ถ้าเกิดจะเขียนเรื่องนี้ต่อ ควรจะเขียนภาคอะไรดี ระหว่าง..."

ภาคนาธาน
ภาค 123 Psyhic!
ภาคศูนย์จับผิด
ภาคหุบเขาวิหาร

ภาค..อย่าพึ่งวาดเลย ไปเอาเวลาไปเขียนโดจินอื่นก่อนเถอะ
ภาค..เลิกวาดไปเหอะ ไอ้ห่วย!
BlackBible
BlackBible
Silver Star
Silver Star

birth : 30/03/1986

http://wott7000.deviantart.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Empty Re: โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ

ตั้งหัวข้อ by trio-jam Thu 12 Nov 2009 - 20:42

ไม่มีภาค 2012 เหรอพี่ Laughing

ถ้ามีผมโหวตนะ(ไม่มีก็จะเสนอ)
trio-jam
trio-jam
InW
InW

Placement : ณ กองเพลิง(เผา?)

http://trio-jam.exteen.com/

โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ Empty Re: โฆษณาโดจินและคำถามสั้นๆครับ

ตั้งหัวข้อ by pattanakorm Thu 12 Nov 2009 - 21:08

ชอบ อัน 2 ครับ
โดยส่วนตัว
เเต่ว่า ก็ดี ต้อง 4 ภาคเเน่น
เเลกไม่ค่อย ถูกเลย
pattanakorm
pattanakorm
Shooting Star

birth : 16/06/1993
Placement : ที่ ที่มี เพื่อน ๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by black-rayz Thu 12 Nov 2009 - 22:12

อ่ารูปไม่ขึ้นขอรับ เลยบอกไม่ถูก
black-rayz
black-rayz

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by YunozukaE Thu 12 Nov 2009 - 22:45

อยากเห็นรูปก่อนอ่าคับ
ถึงคิดว่าจะโหวตได้
YunozukaE
YunozukaE
Lucky Star
Lucky Star

birth : 17/11/1988
Placement : ~ตามแต่ใจจะโหยหา~ >w<

ตั้งหัวข้อ by finel Thu 12 Nov 2009 - 23:31

-[]- แนะนำว่าให้ใช้ fire fox ค่ะ (ของเรา ie ก็เปิดไม่ออกต้องพึ่งหมาไฟน้อย)
finel
finel
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by prim_15505 Fri 13 Nov 2009 - 13:32

รุปไม่ขึ้น...แต่เลือกอันแรกไปอ่ะคับ
prim_15505
prim_15505
InW
InW

birth : 19/05/1991
Placement : บ้านปริศนาใกล้ๆต้นไม้โลก

http://prim15505.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ by siwawuth Fri 13 Nov 2009 - 14:54

ภาค วอน...นอน...คุก

แต่ละหัวข้อ ส่อๆทั้งนั้น

ปล.ใช้หมาไฟก็ยังไม่ขึ้นภาพเลย
siwawuth
siwawuth
Lucky Star
Lucky Star

birth : 08/12/1942
Placement : ร้านกาแฟ

ขึ้นไปข้างบน