CartoonThai Studio-การ์ตูนไทยสตูดิโอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

tare
pui13579
wiliya
porzhia
MikZ
TRipLE
Judas
WanTaLeng
yooooooot
goldfish
black-rayz
wooddy
LunaLoS
Eyrex
Kin@
Tamaota
นายแอปเป
bluearmor
darkindavil
REDmoon
24 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ Empty เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sun 12 Oct 2008 - 21:38

คือ...งี้นะครับ.... เดี๊ยววววว~~~ใจเย็น....ฟังกันก๊อน~~~อย่าเพิ่งไปนะครับ นั่งคุยกันก่อน
คือผมอยากรู้ว่าใครชอบใครมากที่สุดในEXEน่ะครับ ถ้าเป็นบุคลากรในสยามคะแนนจะคูณ 5 ครับ(คนอื่นได้1)
เข้ามาโหวตกันเยอะๆนะคร้าบ~~~~~แล้วจะรอดู please
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ Empty Re: เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

ตั้งหัวข้อ by darkindavil Sun 12 Oct 2008 - 22:31

วิริยา งับ โหวตได้กี่คนหรอคับเห็นเมื่อก่อนมีชาย หญิง แล้วก็ไร้เพศด้วย
please ถ้าได้2คนลงมัจฉากะวิริยา ผมเป็นพวกเลี้ยงต้อย..ไม่ใช่ละ กำตำรวจบุก
Action เผ่นหนีตำรวจ ost
darkindavil
darkindavil
Silver Star
Silver Star

birth : 28/05/1993
Placement : หลุมดำ?

เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ Empty Re: เปิดโหวตตัวละครในEXEครับ

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sun 12 Oct 2008 - 22:52

เหอๆ โหวตกี่คนก็ได้ครับ(ระวังพรากผู้เยาว์เน้อ.....) อ้อ...ลืมบอกไปตัวกระผมนั้นชอบมัจฉาครับ
(น่ารักโคตร~~~~) oow
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Sun 12 Oct 2008 - 22:54

โหวต ซันนี่ฮะ
น่ารักดี
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

birth : 18/03/1992
Placement : โอ๊ะ โอ!!

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Sun 12 Oct 2008 - 23:01

เฮ่ยๆ ล้วงอะไรล่ะนั่น.... Exclamation Question
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Sun 12 Oct 2008 - 23:07

ผมเจอภาพนี้เเล้วสงสารแฮรี่
พระเอกห้ามเปนเกย์ ช่างปวดใจแทนเจงๆ
ได้แค่ "แอบ" เท่านั้น
5555+

ว่าไปนั่น อย่าร่ายเวทย์เสกให้ผมเป็นขี้เหล่นะแฮรี่คุง haha
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

ตั้งหัวข้อ by darkindavil Sun 12 Oct 2008 - 23:09

ท่านเรดมูนครับโหวตเรื่องอื่นนอกจาก Exeได้ด้วยหรอครับถามเผื่อคนอื่นงง
darkindavil
darkindavil
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by นายแอปเป Sun 12 Oct 2008 - 23:14

โหวตไวพจน์ครับ

นายแอปเป
Bronze Star
Bronze Star

ตั้งหัวข้อ by Tamaota Mon 13 Oct 2008 - 10:25

ผมโหวตให้.... อืม.....เอ่อ......อ้า------ก!!! ใครดีกันละเนี่ย ชอบเกือบทุกคนเละง่ะ งั้นก็ จ้ำ..จี้..มะเขิอ....เปาะ........ วิริยา!!! ครับ
Tamaota
Tamaota
Golden Star
Golden Star

birth : 02/04/1985
Placement : 幻想郷

http://tamaota.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by Kin@ Mon 13 Oct 2008 - 12:57

ขอโหวตให้มัจฉากับวิศนะคนละคะแนนค้า~
Kin@
Kin@
Golden Star
Golden Star

Placement : แด๊พๆ~ ด้าดี้ดาดีแด๊พๆ~

ตั้งหัวข้อ by Eyrex Mon 13 Oct 2008 - 15:06

โหวต น้องเป็ด ,,,= =) มันได้ใจจริงๆ
Eyrex
Eyrex
Lucky Star
Lucky Star

birth : 12/06/1909
Placement : ในหัวใจเธอ.....(เครี๊ยกก)

http://blazx.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by bluearmor Mon 13 Oct 2008 - 15:11

ผมชอบตัวละครน่ารักๆแฮะ
คุณกระต่ายละกัน broke back
bluearmor
bluearmor
Golden Star
Golden Star

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Mon 13 Oct 2008 - 21:03

ผมคิดว่าถ้าโหวตเรื่องอื่นด้วยมันจะกว้างไปครับ เดี๋ยวข้อความจะตีกันในกระทู้ซะยิ่งกว่ายุง
(แล้วคนรับโหวตก็จะงงเป็นเป็ดตาแตก....)
ส่วนคะแนนตอนนี้มีดังนี้ครับ
1.มัจฉา 3 คะแนน
2.วิริยา 3 ,,
3.ซันนี่ 1 ,,
4.ไวพจน์ 1 ,,
5.วิศนะ 1 ,,
6.เป็ด 1 ,,
7.กระต่าย 1 ,,

โอ้โหแฮะ.....มัจฉากับวิริยานำโด่งเลยอ่ะ(อย่างว่าอ่ะเนาะ ก็เค้าน่ารักนี่นา) cheers
ส่วนพวกที่เหลือก็ปลายแถวทั้งน้า~น(น่าฉงฉาน โธ่....) oh man

เดี๋ยววันหลังจะมาเช็คผลโหวตอีกนะครับ เข้ามาโหวตกันเยอะๆเน้อ...
waiting alone
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by LunaLoS Mon 13 Oct 2008 - 22:10

โหวต วิริยา ครับ .................~~ เพราะ เป็นกระต่าย.....
LunaLoS
LunaLoS
Silver Star
Silver Star

birth : 11/12/1992
Placement : บ้านโพรงกระต่าย

ตั้งหัวข้อ by wooddy Mon 13 Oct 2008 - 22:39

โหวต วันเดอร์แมน ครับ

ประทับใจใน CHARACTER มาก ๆ ครับ
wooddy
wooddy
Beginner

ตั้งหัวข้อ by black-rayz Tue 14 Oct 2008 - 0:29

โหวต เอ็มเพอร์เรอร์โบล(มอน) วิริยา(ญ) วันเดอร์แมน(ช) ฮะ
black-rayz
black-rayz
Shooting Star
Shooting Star

birth : 15/06/1991
Placement : ข้างกองหนังสือ ในห้องสมุดแห่งมิติเ

ตั้งหัวข้อ by goldfish Tue 14 Oct 2008 - 10:30

วิริยา ร่าง GoldFish คร้าบ อิอิ haha

ปล. ร่างปลาทองตอนเป็นผู้ชายก็ล่ำดีนะ อิอิ
goldfish
goldfish
Golden Star
Golden Star

birth : 02/06/1992
Placement : หน้าคอมพ์ =w=

http://imgogy.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by yooooooot Tue 14 Oct 2008 - 19:25

วิริยา เท่านั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
yooooooot
yooooooot
Beginner

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng Tue 14 Oct 2008 - 20:37

สำหรับผมก็ต้องมินต์เท่านั้นครับ แต่หลัง ๆ เริ่มปันใจให้มัจฉานิดหน่อย เหอ ๆๆ Laughing
WanTaLeng
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by Judas Tue 14 Oct 2008 - 22:41

โหวต พวกที่เป็นจอมยุทธ อะ ไน กองกำลังต่อต้านGm อ่า
Judas
Judas
Beginner

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Tue 14 Oct 2008 - 22:51

ตอนนี้คะแนนมีดังนี้ครับ
2.วิริยา 7 ,,
6.เป็ด 1 ,,
8.วันเดอร์แมน 2 ,,
9.เอ็มเพอร์เรอร์โบล 1 ,,
10.จอมยุทธจีน 1 ,,

อ้าว...เฮ้ย.....!! ไหงวิริยานำได้ล่ะคร้าบ(โธ่....มัจฉา....)
oh man
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by WanTaLeng Wed 15 Oct 2008 - 7:01

ท่าน REDmoon มินต์ผมล่ะคร้าบ ไปไหนซะแล้วอะ ฮืออออออออ Crying or Very sad
WanTaLeng
WanTaLeng
Lucky Star
Lucky Star

ตั้งหัวข้อ by REDmoon Wed 15 Oct 2008 - 15:34

อ้าว....สงสัยจะพิมพ์ไม่ติด รอแป๊บนะ
2.วิริยา 7 ,,
6.เป็ด 1 ,,
8.วันเดอร์แมน 2 ,,
9.เอ็มเพอร์เรอร์โบล 1 ,,
10.จอมยุทธจีน 1 ,,
11.มินต์ 1 ,,

เรียบร้อยคร้า~บบบ Razz
REDmoon
REDmoon
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by darkindavil Wed 15 Oct 2008 - 17:18

เยส วิริยาที่1 มัจฉาที่สองกะตามคาดหมายแต่ที่3มานมาได้ยังไง spell
ไม่ยอม มันต้อง ติดลบไม่ใช่รึ MWP angry
darkindavil
darkindavil
Silver Star
Silver Star

ตั้งหัวข้อ by Kin@ Wed 15 Oct 2008 - 17:20

haha
แอบมีเสน่ห์อย่างลับๆ
Kin@
Kin@
Golden Star
Golden Star

Placement : แด๊พๆ~ ด้าดี้ดาดีแด๊พๆ~

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics